PDA

View Full Version : Góp ý thêm chức năng "Add to my Favourite" hay "Sẽ xem sau" ^^

stephenvu
01-10-2012, 02:47 AM
Mình rất thích vào PUB để xem phim, và cũng giói thiệu nhìu bạn bè biết đến PUB ;)

Do mình trước cũng là dân thiết kế web, nên hiện tại giao diện của PUB rất thu hút mình, cách tương tác, hiển thị và tìm kiếm rất "cool" ^^

Tuy nhiên có 1 chức năng mà mình thấy còn thiếu, đúc kết trong quá trình xem phim trên Pub, đó là chức năng "Add to my Favourite" hoặc nôm na là "Ghi nhớ để xem sau" ^^ Tại khi search, mình có thói quen để ý các phim có rating cao, nhìu bình luận khen hay, nhưng lại đang bận xem phim khác, nên nếu lưu vào bookmark của máy tính thì vẫn ok với mình - người dùng máy cá nhân. Nhưng khi thay đổi chỗ ở hoặc chỗ làm việc, hoặc đối với người online ở tiệm net, thì việc lưu lại trong tài khoản riêng của mình các phim hay đó sẽ rất cần thiết và tiện lợi ^^

Hy vọng team PUB sẽ sớm phát triển chức năng hữu ích này! Tks so much ^^

bukute
01-10-2012, 08:28 AM
Hiện Pub đã có chức năng này ở mục Ipub anh nhé. Ipub lưu lịch sử phim đã xem của từng acc, cho nên muốn ghi nhớ để xem sau anh chỉ cần play phim là sẽ được lưu. Lần đăng nhập sau anh cứ vào Ipub là có phim liền, dù đăng nhập nhiều máy. Chúc anh xem phim vui vẻ :)