PDA

View Full Version : Winter's Bone (Xương Trắng) (2010) HD Online Phụ đề Việt - Anh

lamphong
09-09-2011, 05:16 PM
971

kenrynoluv
09-09-2011, 05:50 PM
Chờ đó! sẽ wất cho mà xem! hihi! ^^ dạo này nhìu fim! thèm thuồng gê gớm

udi610
09-09-2011, 11:12 PM
Sao mình coi film một hồi là bị đứng rùi không coi được nữa

mr_2p6
11-09-2011, 12:15 AM
phim tâm lý gia đình hay nhất từ trước tới giờ đc xem, tks bác lamphong :D

SantaCruise
11-09-2011, 12:45 AM
Sao mình coi film một hồi là bị đứng rùi không coi được nữa

Bạn refresh lại rồi tua đến đoạn đang xem dở để xem tiếp nhé ^^

ngocanh102
13-09-2011, 09:56 PM
phim tâm lý gia đình hay nhất từ trước tới giờ đc xem, tks bác lamphong :D

Nghe nói vậy chắc cũng phải xem mới được :)

danielng
12-04-2012, 10:45 AM
Một bộ phim hay như thế này, mà chỉ được ra mắt ở vài rạp, nhưng may thay cũng được chiếu ở nước ngoài và doanh thu khá cao so với kinh phí. Một bộ phim với nội dung như thế này sẽ rất kén người xem, nhưng đa số người xem đều bị thuyết phục. Phong cảnh trong phim quá điêu tàn, khô hốc, một mùa đông lạnh thấu xương thịt, những cành cây khô trơ ra không 1 cái lá như bộ xương, và tông màu ảm đạm mà khi xem bạn có thể cảm thấy mình hít phải bụi và sự lạnh buốt. Một bộ phim xoay quanh chủ đề gia đình hay nhất từng xem, không hài hước, âm nhạc hay kinh dị, nó đơn giản như 1 thước phim khô khan, ít âm nhạc nhưng có thể khiến người xem không tài nào rời mắt khỏi màn hình, sự yên ắng đó làm khung cảnh trở nên thật, rất thật...1 cô bé 17 tuổi có thể lo cho cả gia đình thì ko đáng nói, nhưng có thể làm mọi cách để tìm bố mình, cứu lấy cả gia đình "Nếu bố cháu chết ngoài đó, cháu sẽ tìm và chôn cất" thì quá cao cả, lúc quá nhiều nỗi lo, làm cô bé trở nên yếu đuối, rơi lệ trước sự xin phép người mẹ điên của mình...những câu chắc nịt, tức giận với những kẻ mà cô xem là "máu mủ"...Và cảnh cô xem thường nguy hiểm, bỏ qua bản thân để cứu lấy mảnh rừng, ngôi nhà để bị đánh bầm dập, có thể làm người xem thấy cần phải học hỏi nhiều từ cô bé Ree ấy, dù thiếu thốn, không đc học hành đàng hoàng, nhưng nghị lực, kinh nghiệm sống của Ree hơn ta rất nhiều lần.
JEnnifer diễn quá đạt vai này, đc vào danh sách nữ diễn viên chính xuất sắc nhất của Oscar 2011 là không sai. Một cô gái trẻ 19. 20 tuổi có kinh nghiệm diễn xuất vai trụ cột gia đình thật tài...phục !!!!!!

Lucifekit
17-04-2012, 11:51 AM
Bị thích ♥ Jennifer Lawrence mất rồi :">,tối nay sẽ xem phim này (*︶ε︶* ) :D

tuymsss
30-07-2014, 07:09 PM
bo phim khuc cuoi kho hieu qua,co ai co the giai thich khg?