PDA

View Full Version : Admin xem hộ cái

hoa15
19-09-2012, 10:14 PM
Bộ phim này mình xem được lúc nhát nên chưa xem hết 1 nửa phim. Sao lại ko xem được nữa nhỉ.
http://pub.vn/diendan/showthread.php/8920-the-avengers-biet-doi-sieu-anh-hung

KonAir
19-09-2012, 10:36 PM
Nếu bạn sử dụng khoai hoặc mã để xem phim lẻ, thì sau khi trả khoai hoặc sử dụng mã, bạn chỉ được xem phim đó trong vòng 48 tiếng nhé.

hoa15
19-09-2012, 10:52 PM
Thế thì thiệt quá. Xem ở nhà có phải xem xong lại vác sang hàng xóm xem ah. Thời gian xem phim đâu phải liên tục. Theo mình đề xuất nên để 5 ngày là tốt nhất. Mình ko phải sinh viên nên công việc xem phim cũng ko có nhiều.

KonAir
19-09-2012, 11:17 PM
Mình không nghĩ 1 phim lẻ dài trung bình khoảng 2 tiếng mà bạn cần tới 5 ngày mới xem xong :D, còn về thời gian xem phim thì mỗi người phải tự sắp xếp riêng cho mình. Khi nào cảm thấy có đủ thời gian để xem thì mới hãy bắt đầu xem bạn ạ, không thì nó cũng phí cả phim. Còn nếu nói về chuyện thiệt thì chắc theo ý bạn, ra hàng thuê 1 cái đĩa giá 5000/1 ngày thì chuyển thành 5 ngày luôn bạn nhỉ, hoặc ra rạp xem phim 1 vé xem 1 buổi thì cũng nên được xem thành 5 buổi, đề phòng đang xem phải bỏ về vì công chuyện :D

hoa15
19-09-2012, 11:25 PM
Cái này là góp ý. Thực sự là như thế. Đôi khi đang xem dở bộ phim. Đặc biệt là bắt đầu tối thứ 6. Sang thứ 7 phải về quê chẳng hạn. Về quê thì lấy đâu ra mạng. Mất toi 2 ngày nghỉ ở nhà sang thứ 2 là mất 3 ngày rồi. Đôi lời với sứt.

KonAir
19-09-2012, 11:56 PM
Thì mình đang nói với bạn là việc để 48 tiếng cho 1 phim lẻ là tính chất chung, hầu hết thỏa mãn đại đa số mọi người, đủ để mọi người có thể xem trọn vẹn 1 phim lẻ. Còn những trường hợp đôi khi, đột xuất thì làm sao có thể tính hết được, đã đôi khi, đột xuất thì có để 5 ngày hay 10 ngày cũng vậy thôi bạn ạ, hoàn toàn có thể xảy ra những trường hợp bạn đi đâu đó cả tuần, 10 ngày, hoặc nhà bạn mất internet 5-10 ngày. Và dẫu sao, nó cũng chỉ trị giá 2000 đồng, mình nghĩ không đáng để so đo là thiệt thòi trong những trường hợp như vậy.