PDA

View Full Version : Misery (Nữ Anh Hùng Misery) (1990) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
17-09-2012, 10:37 AM
9559

tuanconverse
10-12-2012, 12:37 PM
Cám ơn bạn. Phim yêu thích của mình. :) Thanksss

ngocanh8888
11-12-2012, 01:02 AM
Hỡi ôi,nửa thế giới kia ơi,nếu mai này mà gặp được em,nhất định rằng anh sẽ chẳng làm em phật lòng.Và giả
sử nếu có chăng dù vô tình hay hữu ý,mà khiến em chạnh ý thỳ anh đây cũng ngàn lần mong em
thứ tha thông cảm.Con zai mà,nhầm nhọt sang trồng trọt âu cũng là khó tránh khỏi..Tha cho anh đi
:th_52:..Xem Misery rồi mới bất chợt nhận ra rằng đôi khi đâu đó trên đường đời gian nan vất vả,
rằng cũng có lúc mà ta trót vô cảm phụ công,phụ tình một ai đó thì rằng kẻ vô tâm kia ơi "Quay đầu
là bờ đi em,nhanh xin lỗi mà còn kịp":th_71: Thế mới hay,trót giết cả ngàn quân địch mà lương tâm
vẫn thanh thản ,chứ đừng đắc tội với người mà ta yêu thương dù chỉ một lần.:th_74:Nghe cũng triết
lý phết nhỉ,nặn mãi mới được vài dòng
Thanks Sứt,mà không phải nói mồm đâu nhá:th_62:

ngocanh8888
11-12-2012, 01:04 AM
Hỡi ôi,nửa thế giới kia ơi,nếu mai này mà gặp được em,nhất định rằng anh sẽ chẳng làm em phật lòng.Và giả
sử nếu có chăng dù vô tình hay hữu ý,mà khiến em chạnh ý thỳ anh đây cũng ngàn lần mong em
thứ tha thông cảm.Con zai mà,nhầm nhọt sang trồng trọt âu cũng là khó tránh khỏi..Tha cho anh đi
:th_52:..Xem Misery rồi mới bất chợt nhận ra rằng đôi khi đâu đó trên đường đời gian nan vất vả,
rằng cũng có lúc mà ta trót vô cảm phụ công,phụ tình một ai đó thì rằng kẻ vô tâm kia ơi "Quay đầu
là bờ đi em,nhanh xin lỗi mà còn kịp":th_71: Thế mới hay,trót giết cả ngàn quân địch mà lương tâm
vẫn thanh thản ,chứ đừng đắc tội với người mà ta yêu thương dù chỉ một lần.:th_74:Nghe cũng triết
lý phết nhỉ,nặn mãi mới được vài dòng.
Thanks Sứt,mà không phải nói mồm đâu nhá:th_62:

manhđat
05-07-2015, 12:27 PM
phim này hay lắm các bạn ah !sâu sắc đến tận cùng của từng thước phim ! ai đã là người đam mê văn học thì càng thấu hiểu tâm lý của nhân vật, bi hài đan xen cực kỳ logic !
phải xem đến lần 3 mới thấm !

trungroyal243
18-07-2019, 04:26 AM
Tưởng có thể tìm chút đồng cảm ở Annie Wilkes nhưng càng xem càng thấy thực chất cũng chỉ là một con psychopathy,trong phim các góc máy cận mặt từ dưới lên cũng khiến cho nhân vật này thêm phần đáng sợ.
7,5đ