PDA

View Full Version : Tại sao bài viết của mình lại bị xoá?

LinhSex
05-09-2012, 10:27 PM
Hi,

Hôm vừa rồi mình có tạo 1 topic về xem phim trên iPad (không phải hỏi đáp, mà là screenshot), hơn nữa lại trong mục Tán gẫu (ít quan trọng)
Bây giờ quay lại thì thấy topic đã bị xóa (không cảnh báo, không gì cả)

PUB có thể cho mình 1 lời giải thích được ko?

Thân,

KonAir
05-09-2012, 10:34 PM
Bài đó của bạn là do mình xóa, vì có khả năng gây hiểu nhầm cho thành viên khác là app đó do Pub phát triển hoặc bạn đang phát triển cho Pub, ngoài ra, app đó bạn viết mình khẳng định không thể xem trên pub với phụ đề của Pub. Nhìn chung là bài viết của bạn nó cũng không mang điều gì đó nghiêm trọng, và mình cũng biết bạn đăng lên hoàn toàn chỉ với mục đích chia sẻ, không có mục đích gì khác, tuy nhiên, đây là thời điểm Pub cũng đang phát triển app cho riêng mình, cho nên mình cảm thấy bài viết của bạn hơi nhạy cảm 1 chút, nên mình xóa. Mình cũng xin lỗi là khi xóa đã không cảnh báo hay thông tin gì cho bạn. Mình sẽ rút kinh nghiệm về việc này.
Thân.

LinhSex
06-09-2012, 12:01 PM
Cảm ơn Sứt,

Giờ mình đã hoàn thành app đó (tất nhiên là xem được với phụ đề của pub, bạn có thể thấy trong screenshot của mình). Liệu mình có thể chia sẻ với mọi người không?
Mình sẽ viết rõ app do mình phát triển, hoàn toàn ko liên quan đến pub. Khi pub release app chính thức thì mình sẽ dừng support app này lại.

Thân

KonAir
06-09-2012, 02:38 PM
Nếu được bạn có thể gửi app đó trước cho mình được không?