PDA

View Full Version : Em có ý kiến ... Làm thêm box yêu cầu phim ...

trung.lnth
31-08-2012, 01:45 AM
Em không biết như vậy được không vì nhiều người cũng thích xem phim cũ mông Admin xem sét và duyệt thêm box diễn dàn yêu cầu phim cho anh em được thoại mái yêu cầu phim hơn ... :th_82: Cũng nhiều người cũng muôn yêu cầu 1 bộ phim nào đó để xem cho thoải mái vị dụ như xem phim cũ thì mình sẽ có thuyết minh ... Phụ đề đọc mệt lắm ... :( hix Và có rất nhiều bộ phim cũ mà nhiều người thanh viên muốn xem như vậy các thành viên được tự do chọn phim mình muốn xem hơn ... Em nghĩ như vậy được không ...
Còn nữa em thấy admin lên ra luật cm chửi bậy hay chê bai bộ phim ... v v lock nick 3 ngày lần đầu lần 2 7 ngày lần 3 ...
Kính gửi admin

KonAir
31-08-2012, 12:51 PM
Mục yêu cầu phim sắp có và sẽ nằm chung trong khu vực ipub tại trang chủ bạn nhé.

daskwhy
01-09-2012, 01:11 PM
Phụ đề đọc mệt lắm ... :
Phụ đề mới hay chứ bạn ;))

sep03xu
05-09-2012, 08:50 PM
Mình cũng đâng định góp ý này. Hy vọng có mục này sớm. Tks pub

sep03xu
05-09-2012, 08:53 PM
Em không biết như vậy được không vì nhiều người cũng thích xem phim cũ mông Admin xem sét và duyệt thêm box diễn dàn yêu cầu phim cho anh em được thoại mái yêu cầu phim hơn ... :th_82: Cũng nhiều người cũng muôn yêu cầu 1 bộ phim nào đó để xem cho thoải mái vị dụ như xem phim cũ thì mình sẽ có thuyết minh ... Phụ đề đọc mệt lắm ... :( hix Và có rất nhiều bộ phim cũ mà nhiều người thanh viên muốn xem như vậy các thành viên được tự do chọn phim mình muốn xem hơn ... Em nghĩ như vậy được không ...
Còn nữa em thấy admin lên ra luật cm chửi bậy hay chê bai bộ phim ... v v lock nick 3 ngày lần đầu lần 2 7 ngày lần 3 ...
Kính gửi admin
Chửi bậy có thể lock nick nhưng chê bai ko nên khóa nick.
Chê bai là nhận định của riêng tưng người mà. Không chắc rằng mọi phim pub tải đều hay cả.
Dù sao cũng tks pub.

herobon
05-09-2012, 10:45 PM
Chửi bậy có thể lock nick nhưng chê bai ko nên khóa nick.
Chê bai là nhận định của riêng tưng người mà. Không chắc rằng mọi phim pub tải đều hay cả.
Dù sao cũng tks pub.

Tất nhiên là chê bai phim nhưng không dùng từ ngữ tục tĩu hoặc không mang tính chất phá hoại, thì sẽ được giữ lại và không bị phạt.