PDA

View Full Version : thắc mắc và góp ý

saigonviendong
30-08-2012, 11:28 PM
Mod ơi, sao ngay trang chủ và trang nạp khoai không ghi rõ mức giá để xem 1 phim, vd như xem 1 phim mất bao nhiêu khoai, đi lòng vòng diễn đàn và mấy trang xem phim cũng không thấy để luôn. Mình thấy kỳ quá, bán 1 món hàng mà ko để giá cả, chỉ có mục nạp tiền thôi hà.

herobon
30-08-2012, 11:47 PM
Bạn vào xem mỗi phim sẽ có giá riêng đề trên khung player, bật phim bạn sẽ thấy.

saigonviendong
31-08-2012, 12:04 PM
Hi Herobon, mình mở phim lên rồi mà vẫn không thấy giá riêng, mình đoán là Điểm IMdb là điểm khoai phải không? Theo mình, giá cả là thông tin cơ bản nhất cần phải thể hiện ngay từ đầu, nếu dùng thuật ngữ "Điểm IMdb" thì càng tệ vì khi anh phục vụ khách hàng, ko nên đánh đố bắt khách hàng phải mày mò tìm hiểu.

Mod ơi, mọi thứ phải rõ ràng, dễ dàng, thuận tiện nhất thì mới gọi là dịch vụ tốt chứ. Tiêu chuẩn để trình bày là "THUẬN LOGIC".
túm lại là mình vẫn chưa biết giá nằm ở đâu hix...

mrsea0701
31-08-2012, 05:20 PM
Mod ơi, sao ngay trang chủ và trang nạp khoai không ghi rõ mức giá để xem 1 phim, vd như xem 1 phim mất bao nhiêu khoai, đi lòng vòng diễn đàn và mấy trang xem phim cũng không thấy để luôn. Mình thấy kỳ quá, bán 1 món hàng mà ko để giá cả, chỉ có mục nạp tiền thôi hà.

• Trung bình phim lẻ 2k khoai ( xem đc trong vòng 48h ) , phim bộ 10k khoai ( sẽ hết hạn kể từ khi bạn xem tập cuối của phim đó , chú ý khi đã trả khoai rồi mà bạn vô tình nhấn vào link tập cuối thì cũng sẽ hết hạn trong vòng 48h ) . Thường thì có một số phim thuộc dạng " boom tấn " , " hit " đòi hỏi đội ngũ subber , kỹ thuật làm việc kỹ để có chất lượng tốt hơn nên số khoai cũng có thay đổi ( dao động 3k>4k khoai ). Còn vấn đề muốn biết " trả bao nhiêu khoai cho phim " thì bạn cứ cho cửa sổ player chạy , click vào note ổ khóa , ở đó bạn sẽ rõ là sẽ trả bao nhiêu khoai để xem phim !
• Điểm IMDb không phải là số khoai để trả bạn nhé, điểm IMDb là do website bình chọn và chấm điểm cho phim đó ( imdb.com ) , Bạn muốn biết mọi thứ rõ ràng hơn thì tốt nhất đọc nội quy của PUB :D