PDA

View Full Version : Về mục thời lượng của phim.

dao huy son
27-08-2012, 01:38 PM
Chào Sứt Yêu. Mình tên là Đào Huy Sơn. Mình rất hay xem pub.vn bởi vì mình với mua chiếc tivi hơn 60 inch internet tv kết nối với laptop. Chính vì vậy, mình có một số góp ý nho nhỏ đến Sứt Yêu và đội ngũ Ban Quản Trị.
Đó là Sứt nên ghi rõ thời lượng của phim là bao nhiêu để cho người xem tiện sử dụng và xem phim được dễ dàng. Rất quan trọng đó nha Sứt. Mình thấy phim God Father thì có ghi thời lượng là 177 phút. Nhưng phim 12 Angry Men thì lại không có ghi. Sứt fix lại hộ cái nha. Nếu được Sơn này sẽ nạp 2 triệu vào pub để ủng hộ.
Cám ơn Sứt Yêu. Mong Sứt up được nhiều phim và người xem nạp nhiều tiền vào PUB.

KonAir
27-08-2012, 01:50 PM
Vụ này thì không thể không được rồi, Sơn cứ chuẩn bị sẵn 2 triệu đi và chờ Sứt này nhé, trong tuần này sẽ xong vụ thời lượng phim này luôn. Thay mặt toàn bộ Pub, Sứt cám ơn Sơn :x, thực ra thì với sự ủng hộ 2 triệu, Sơn thích thì Sứt ghi luôn cả tuổi diễn viên, họ mạc, gia quyến, tiểu sử, gia phả, tất cả những người thân quen, người dưng với diễn viên và đạo diễn luôn cũng được :))

dao huy son
27-08-2012, 08:18 PM
Vụ này thì không thể không được rồi, Sơn cứ chuẩn bị sẵn 2 triệu đi và chờ Sứt này nhé, trong tuần này sẽ xong vụ thời lượng phim này luôn. Thay mặt toàn bộ Pub, Sứt cám ơn Sơn :x, thực ra thì với sự ủng hộ 2 triệu, Sơn thích thì Sứt ghi luôn cả tuổi diễn viên, họ mạc, gia quyến, tiểu sử, gia phả, tất cả những người thân quen, người dưng với diễn viên và đạo diễn luôn cũng được :))
Thế thì quá tốt. Sơn sau khi xem hết sẽ phải nạp ngay thôi hehe.

KonAir
27-08-2012, 08:26 PM
Thế thì quá tốt. Sơn sau khi xem hết sẽ phải nạp ngay thôi hehe.

OK deal! Và thông tin về thời lượng phim đã có rồi Sơn nhé (tất nhiên là chưa đầy đủ hết được ngay, cần thêm 1,2 ngày nữa sẽ update đầy đủ). Giờ Sứt chỉ chờ Sơn thôi :))

dao huy son
27-08-2012, 08:39 PM
OK deal! Và thông tin về thời lượng phim đã có rồi Sơn nhé (tất nhiên là chưa đầy đủ hết được ngay, cần thêm 1,2 ngày nữa sẽ update đầy đủ). Giờ Sứt chỉ chờ Sơn thôi :))
Nhà mình đang chạy hàng mấy nay bận quá. Toàn để thằng em xem thôi. Khi nào rảnh dùng hết ngày tk này Sơn sẽ nạp 2 triệu. Bạn yên tâm đi.