PDA

View Full Version : Góp ý về việc mua phim

quang20082008
26-08-2012, 11:29 PM
Mình có 1 ý kiến là trong hình thức mua phim. Như thường lệ là mua 1 phim thì mình sẽ bỏ ra 2000 khoai và có thể coi trong vòng 48 tiếng kể từ lúc mua và bất cứ khi nào. Tuy nhiên sau 48 tiếng này thì khi mình muốn coi lại thì lại tiếp tục bỏ ra 2000 khoai. Điều mình muốn góp ý ở đây là nếu được pub có thể giảm giá khoai khi mua lại phim đó lần thứ 2 trở đi. Ví dụ lần đầu mua 2000 khoai thì lần sau mua nữa thì chỉ cần 1000 khoai là có thể xem. Mình chỉ có ý kiến chung như vậy vì ít ai xem đi xem lại một phim. Nếu hình thức này được chấp nhận thì mình nghĩ là sẽ khuyến khích được các bạn trải nghiệm lại các phim đã coi một cách thú vị hơn.

trung.lnth
31-08-2012, 01:39 AM
Mình có 1 ý kiến là trong hình thức mua phim. Như thường lệ là mua 1 phim thì mình sẽ bỏ ra 2000 khoai và có thể coi trong vòng 48 tiếng kể từ lúc mua và bất cứ khi nào. Tuy nhiên sau 48 tiếng này thì khi mình muốn coi lại thì lại tiếp tục bỏ ra 2000 khoai. Điều mình muốn góp ý ở đây là nếu được pub có thể giảm giá khoai khi mua lại phim đó lần thứ 2 trở đi. Ví dụ lần đầu mua 2000 khoai thì lần sau mua nữa thì chỉ cần 1000 khoai là có thể xem. Mình chỉ có ý kiến chung như vậy vì ít ai xem đi xem lại một phim. Nếu hình thức này được chấp nhận thì mình nghĩ là sẽ khuyến khích được các bạn trải nghiệm lại các phim đã coi một cách thú vị hơn. Vậy tại sao bạn lại không ... Nạp 1 tháng để xem phim cho thoại mái ... Mà bạn lại chọn cách xem từng phim một ... Nếu tính ra nạp tháng sẽ có lợi nhiều hơn bạn nhé thứ 2 là nạp 1 tháng để ủng hộ pub càng ngày càng phát chuyển hơn :) Thân

dao huy son
31-08-2012, 11:40 AM
Không còn gì để nói