PDA

View Full Version : Báo Warning???

KevinHuynh
19-08-2012, 12:47 PM
cho mình hỏi chút về vấn đề thông báo này là như nào? dùng tài khoản xem trên nhiều máy khác nhau ko được hay sao mà nó lại thông báo như này, và thời gian thì ko phải trong 1 ngày mà là các ngày
http://i766.photobucket.com/albums/xx307/tieuthu_1210/Candy/Capture.png?t=1345297075

KonAir
19-08-2012, 12:50 PM
Bạn không được chia sẻ tài khoản cho người khác sử dụng và tại 1 thời điểm bạn chỉ được xem 1 phim. Còn bạn có thể dùng tài khoản của bạn để xem tại nhiều máy khác nhau. Nếu bạn không chia sẻ tài khoản và không xem nhiều phim cùng 1 lúc nhưng vẫn gặp thông báo trên nghĩa là có khả năng tài khoản của bạn đã lộ mật khẩu nên bị người khác sử dụng. Bạn nên đổi mật khẩu để tránh bị hệ thống khóa tài khoản.

KevinHuynh
19-08-2012, 02:04 PM
bạn có thể xem lại cái nó báo ngày trên kia, trong thời gian tôi xem ko có IP nào khác log vào, mà tôi cũng xem có 1 mình trong thời gian cùng ngày, thì tại sao nó lại thông báo cái này???? tôi đã xem cái thông báo này kỹ rồi mới đăng lên để hỏi, ko phải vô cớ mà đi hỏi làm gì

KonAir
19-08-2012, 02:29 PM
bạn có thể xem lại cái nó báo ngày trên kia, trong thời gian tôi xem ko có IP nào khác log vào, mà tôi cũng xem có 1 mình trong thời gian cùng ngày, thì tại sao nó lại thông báo cái này???? tôi đã xem cái thông báo này kỹ rồi mới đăng lên để hỏi, ko phải vô cớ mà đi hỏi làm gì

Thế các phim trong danh sách thông báo đó có đúng là các phim bạn đã xem không? Và bạn có mở 2 phim cùng 1 lúc không?

KevinHuynh
19-08-2012, 04:30 PM
Thế các phim trong danh sách thông báo đó có đúng là các phim bạn đã xem không? Và bạn có mở 2 phim cùng 1 lúc không?

Thế các phim trong danh sách thông báo đó có đúng là các phim bạn đã xem không? ----> đúng là phim tôi đã mở
Và bạn có mở 2 phim cùng 1 lúc không? ---> tôi ko thể xem cùng lúc 2 phim được, ko phải người nhiều hơn hai cái mắt, tôi dùng hai trình duyệt cho nhiều việc khác nhau cho nên việc ko để ý mình đã mở là chuyện có thể xảy ra đối với tôi
Còn việc tôi muốn hỏi thì bạn vẫn chưa trả lời tôi đó là Tại sao lại có thông báo trên mà khi tôi xem với ngày 18/8 như kia???
Tôi chỉ cần làm rõ việc chứ ko có ý gì hết cho nên bạn ko cần phải găng giọng lên với tôi làm gì, có vậy thôi, mong Admin trả lời

KonAir
19-08-2012, 07:04 PM
Thế các phim trong danh sách thông báo đó có đúng là các phim bạn đã xem không? ----> đúng là phim tôi đã mở
Và bạn có mở 2 phim cùng 1 lúc không? ---> tôi ko thể xem cùng lúc 2 phim được, ko phải người nhiều hơn hai cái mắt, tôi dùng hai trình duyệt cho nhiều việc khác nhau cho nên việc ko để ý mình đã mở là chuyện có thể xảy ra đối với tôi
Còn việc tôi muốn hỏi thì bạn vẫn chưa trả lời tôi đó là Tại sao lại có thông báo trên mà khi tôi xem với ngày 18/8 như kia???
Tôi chỉ cần làm rõ việc chứ ko có ý gì hết cho nên bạn ko cần phải găng giọng lên với tôi làm gì, có vậy thôi, mong Admin trả lời
Bạn bị làm sao à? Ai găng giọng cái gì với bạn :)), mình đang hỏi bạn để xem tại sao nó lại có cái thông báo như thế. Và mình đã nói ngay từ cái bài trả lời đầu tiên rồi. Thông báo trên nó hiện ra khi có từ 2 người trở lên sử dụng tài khoản hoặc xem cùng lúc 2 phim. Vì vậy

Nếu bạn không chia sẻ tài khoản và không xem nhiều phim cùng 1 lúc nhưng vẫn gặp thông báo trên nghĩa là có khả năng tài khoản của bạn đã lộ mật khẩu nên bị người khác sử dụng. Bạn nên đổi mật khẩu để tránh bị hệ thống khóa tài khoản.

KevinHuynh
19-08-2012, 07:57 PM
Bạn bị làm sao à? Ai găng giọng cái gì với bạn :)), mình đang hỏi bạn để xem tại sao nó lại có cái thông báo như thế. Và mình đã nói ngay từ cái bài trả lời đầu tiên rồi. Thông báo trên nó hiện ra khi có từ 2 người trở lên sử dụng tài khoản hoặc xem cùng lúc 2 phim. Vì vậy

ờ, chắc do mềnh để pass lưu máy người khác rồi
Cảm Ơn Bạn Sứt Nhá!!!
Bạn bị làm sao à? <---- do cảm giác của tôi không có được bình tĩnh