PDA

View Full Version : ko xem được phim.

thai-pro
18-08-2012, 02:16 PM
hiên giờ mình ko xem được phim (nhửng chú cho cam đảm) click vào xem phim thì báo vòng chử.
"thai-pro, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation."

em ko biết nhiều anh văn nhưng củng hiểu nhan nhản là xẽ bị xóa nick,nhưng ko biết nguyên nhân. nhờ admin giải thích giùm nhé.
à..còn một chuyện này ,khoảng chừng 1 tháng gần đây đến nay thì hiện tượng khi xem phim thì máy bị đứng hoàn toàn kể cả phim.và mình bấm ctrl+alt+delete để mở cửa sổ task manager thì đầu tiên thấy trên màn hình xem phim báo là flash bị đổ vở và plugin container lên đến 140,000k và firefox khoảng 120,000k và khi end process plugin container và firefox thì mới có thể xem phim được lại từ đầu.
nhờ mod tìm hiểu nguyên nhân giùm. thanks

thai-pro
18-08-2012, 02:24 PM
mình sài mạng VNPT ,mình ở ang giang

mrv1012
18-08-2012, 03:32 PM
Mình cũng không xem đc....Mong add vào xem xét lại hộ với :(

Megatron
18-08-2012, 07:33 PM
Đã fix link phim. Các bạn thử lại nhé.

vat1984
18-08-2012, 07:49 PM