PDA

View Full Version : Bị xóa bài

th9669
16-08-2012, 12:41 PM
Không ngờ vì những lời của mem đưa lên mà admin xóa bài mà không đưa ra lý do rõ ràng

herobon
16-08-2012, 09:58 PM
Mong bạn cung cấp thông tin bài ở box và topic nào để bọn mình kiểm tra!

KonAir
16-08-2012, 10:06 PM
Các bài của bạn đều là mình xóa, vì cùng 1 nội dung và post tại rất nhiều topic và box khác nhau (bài bạn dẫn link đến topic báo đứt cáp quang) . Còn topic do bạn tạo ra báo lỗi thì mình có vào trả lời, sau đó có Lena cũng vào, và bắt đầu lời qua tiếng lại, có khả năng cãi nhau, đồng thời chuyện bạn báo lỗi thế nào, mình trả lời ra sao thì mình và bạn đều đã rõ, nên mình xóa topic đó.

th9669
17-08-2012, 08:40 AM
Cũng là chỉ sợ người khác đọc vào lại có những suy nghĩ trái chiều chứ gì. Tất cả cũng chỉ là biện hộ. Làm dịch vụ khách hàng mà khi khách hàng phản ánh lên thì lại xóa bài, nếu những nội dung đó đều ca ngợi BQT chắc chắn sẽ ko bao giờ bị del nhỉ.

th9669
17-08-2012, 08:53 AM
Nội dung tôi bị del như sau:

Khoảng 5 ngày trở lại đây tôi xem phim rất chán, mỗi lần muốn xem thì phải mở phim cho load khoảng hơn 1 tiếng rồi mới bắt đầu xem được, giống y như xem phim tại các web free (thậm chí web free còn load nhanh hơn nữa).
Kính mong ban quản trị web xem lại tôi giúp.

Tôi ở 2 nơi, Thị Xã Bà Rịa -Tỉnh BRVT (sử dụng mạng VNPT) và quận Bình Tân (sử dụng mạng Vietel- do tôi ở chung cư nên chỉ duy nhất sử dụng đc vietel). Hằng ngày tôi làm việc đi đi về về ở 2 nơi và những lúc rỗi thường xem phim.

Mong BQT kiểm tra và xử lý sớm (mỗi ngày qua đi tiền trong tài khoản lại vơi dần)...

và bài trả lời của BQT: (sứt yêu)
@th9669: ở topic khác bạn có nói trong nước không bị ảnh hưởng nhưng thực ra trong nước hay ngoài nước đều ảnh hưởng hết bạn ạ, mạng VNPT của mình bị dis liên tục đây, duyệt nhiều trang web trong nước nhiều lúc còn không nổi, nhìn chung là đều bị ảnh hưởng hết bạn ạ, và nó cũng mang tính hên xui.

Và còn 1 số bài nữa nhưng mình không tiện đưa lên. (không phải del bài của mình là hết bằng chứng đâu sứt yêu ah- mình đều có lưu lại tất cả)

Mình chỉ không thể tin được làm admin của một diễn đàn như vầy mà làm hành động như vừa rồi. (Bởi ngừoi xưa có câu: không làm chuyện mờ ám sao sợ người khác biêt)

Hy vọng sau bài này acc không bị del (cái card 50k không tới đâu, nhưng có lẽ 1 sự thật sẽ bị chôn vùi mãi mãi)....

Trân trọng

KonAir
17-08-2012, 10:33 AM
Mệt với bạn nhỉ, nếu bạn nghĩ mình sợ thì mình để cái bài này của bạn vậy :)) và mình cũng chẳng hiểu bằng chứng rồi chuyện mờ ám là cái gì cả, bạn thích thì post hết lên đây đi :)), mình van xin bạn đấy :D,còn acc của bạn thì tất nhiên là mình không del rồi vì bạn chả vi phạm gì cả, còn nếu bạn thấy muốn del, thấy Pub quá kém chất lượng, không thỏa mãn được bạn, bạn có thể nói, mình sẽ del giúp bạn :D

th9669
17-08-2012, 11:07 AM
Tôi chỉ nói vậy thôi, ai suy nghĩ sao cũng được. Cố gắng lần sau làm tốt hơn nhé Sức Yêu :D

KonAir
17-08-2012, 11:17 AM
OK, vậy mình close topic này lại nhé.