PDA

View Full Version : sao xem cứ mấy giây lại dừng hình thế

b4byluv47
13-08-2012, 06:29 PM
tôi xem phim mà cứ vài giây dừng hình 1 lần mà phim vẫn down liên tục

KonAir
13-08-2012, 06:46 PM
Bạn sang box báo lỗi đọc yêu cầu của box rồi cung cấp đầy đủ thông tin + ảnh chụp màn hình theo yêu cầu của box báo lỗi nhé. Có vậy mình mới xem lỗi vì sao được.

mapminhon_79
14-08-2012, 02:04 PM
Vấn đề là nó load chậm quá mong bác sứt kiểm tra lai máy chủ đe . Mình đảm bảo mấy chủ có vấn đề , bác sứt kiểm tra fim bộ là bác biết ngay à xem 2 3 tập liên tiếp là bác thấy ngay .

KonAir
14-08-2012, 02:47 PM
Vấn đề là nó load chậm quá mong bác sứt kiểm tra lai máy chủ đe . Mình đảm bảo mấy chủ có vấn đề , bác sứt kiểm tra fim bộ là bác biết ngay à xem 2 3 tập liên tiếp là bác thấy ngay .

Vấn đề là mình cũng đảm bảo máy chủ không có vấn đề gì hết, và không những xem 2,3 tập liên tiếp, thậm chí xem vài bộ liên tiếp cũng không vấn đề gì cả. Mình không hiểu bạn dựa vào đâu mà lại đảm bảo được máy chủ có vấn đề, chính vì thế mình cũng dựa theo bạn để đảm bảo luôn là máy chủ không có vấn đề :))

legend1250
15-08-2012, 02:32 PM
@@ Mấy bác không đọc tin là FPT bị đứt cáp quang sao
http://www.thegioilaptop.com.vn/cong-nghe-congso/1470-kt-ni-internet-ti-vn-chm-vi-t-cap-quang.html
Chắc tầm vài ngày nữa là nó lại load nhanh bình thường thôi :) Rất tin tưởng máy chủ của Pub :D