PDA

View Full Version : không xem được phim

comxinh3003
10-08-2012, 11:07 PM
mình dung vnpt, vào mạng binh thuong nhung khi xem phim bao video not found,mod xem khac phục giúp mình

KonAir
10-08-2012, 11:27 PM
Bạn nói bạn dùng VNPT nhưng mình thấy địa chỉ IP của bạn rất lạ, không thuộc dải IP của VNPT, có thể bạn đang dùng các chuơng trình fake IP như ultrasurf, hotspot shield để vào facebook hoặc làm gì đó. Nếu có dùng các chuơng trình kiểu đó thì bạn tắt đi sau đó xem lại nhé.

comxinh3003
11-08-2012, 12:16 AM
neu mình khong vào qua hotspot thi minh k vao duoc pub.vn luon, minh thu di thu lai may lan ma van khong duoc :(

KonAir
11-08-2012, 08:46 PM
neu mình khong vào qua hotspot thi minh k vao duoc pub.vn luon, minh thu di thu lai may lan ma van khong duoc :(
Dùng hotspot hoặc bất kỳ chuơng trình proxy nào sẽ không xem được phim tại pub bạn nhé. Còn vấn đề không truy cập được pub, vnexpress, zing... thì đây là vấn đề mấy hôm nay của VNPT, bạn có thể đọc thêm bài này http://pub.vn/diendan/showthread.php/8651-4-ngay-gan-day-minh-dung-mang-fpt-khong-load-duoc-phim-de-xem- :D, nhưng VNPT cũng đang khắc phục dần dần rồi.

comxinh3003
12-08-2012, 12:01 AM
hihi, mih xem duoc roi, uh vi minh con k vao duoc trang chủ nen moi vao qua hotspot thoi chu bt cung k bao gio dung ^^ cam on mod