PDA

View Full Version : Không thấy box khoa học tài liêu

dungchiunicore
08-08-2012, 08:44 AM
Các anh cho em hỏi với ạ !!! hôm qua em vẫn còn download bộ phim tài liệu "The word at war" trong box khoa học tài liệu, nhưng hôm nay em vào diễn đàn thì không thấy bõ đấy đâu cả, các anh giúp em với a, em chân thành cảm ơn

dungchiunicore
08-08-2012, 08:52 AM
Em có save lại link của box the world at war nhưng hôm nay em vào thì bị báo thế này mạc dù em không làm gì cả
dungchiunicore, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
Mong các anh chị giúp đỡ :((

Megatron
08-08-2012, 09:55 AM
Bạn có thể vào lại link bạn đã bookmark.

dungchiunicore
08-08-2012, 01:07 PM
EM vào được bằng bookmark rồi ạ, nhưng sao bây giờ trong mục sharingzone em không thấy có mục khoa học tài liệu nữa ạ, em chỉ chỉ thấy có các mục ca nhạc thôi ạ

dungchiunicore
08-08-2012, 07:55 PM
Ai biết làm ơn chỉ em với :th_123: em đang down dở mấy bộ trong box đấy, mấy chục G lận:th_4:, hix

herobon
08-08-2012, 08:24 PM
Ai biết làm ơn chỉ em với :th_123: em đang down dở mấy bộ trong box đấy, mấy chục G lận:th_4:, hix

Bạn thử vào link này, đây là kho HD của Hoaitrung post các phim tài liệu đó
http://khohd.blogspot.com/

dungchiunicore
10-08-2012, 08:26 AM
Đúng cái mình cần :th_98: thanks bạn rất nhiều :th_2: