PDA

View Full Version : Cho em hỏi về MÃ XEM PHIM

princeroy
07-08-2012, 10:24 PM
Hiện tại em chưa hề xem trọn bộ một bộ phim nào tại PUB.VN nhưng xem trailer và các bản hạn chế rất "PHÊ". :th_4: Tuy nhiên điều em lo lắng khi nhận mã xem phim qua tin nhắn điện thoại là không biết có thể xem đi xem lại nhiều lần cùng một mã trong cùng một phim không không...vì nhiều khi cúp điện hay hết pin gì đó ......:th_109:

Với lại tại sao lại có trường hợp bị giật trên WIN 7 nhỉ...Em đang xài WIN 7 64 bit. híc...

KonAir
07-08-2012, 11:02 PM
Khi bạn dùng mã để xem 1 phim nào đó hoặc dùng khoai để xem 1 phim nào đó thì bạn sẽ được xem phim đó trong vòng 48 tiếng đối với phim lẻ, và 48 tiếng kể từ khi bạn xem tập cuối cùng của 1 phim bộ đối với phim bộ. Về việc giật trên Win 7 thì bạn thử update flash player lên bản mới xem sao nhé, vì Win 7 32bit hay 64 bit hoàn toàn xem bình thường tại Pub, không có vấn đề gì.

princeroy
11-08-2012, 06:21 PM
Khi bạn dùng mã để xem 1 phim nào đó hoặc dùng khoai để xem 1 phim nào đó thì bạn sẽ được xem phim đó trong vòng 48 tiếng đối với phim lẻ, và 48 tiếng kể từ khi bạn xem tập cuối cùng của 1 phim bộ đối với phim bộ. Về việc giật trên Win 7 thì bạn thử update flash player lên bản mới xem sao nhé, vì Win 7 32bit hay 64 bit hoàn toàn xem bình thường tại Pub, không có vấn đề gì.
Thanks bạn nhiếu nhé. 48 tiếng..ôi...hì