PDA

View Full Version : 2 góp ý nhỏ về phim

hien009
07-08-2012, 09:59 PM
Thực ra mình là dân nghiện xem phim trên Pub.vn :th_20: nên mình thấy pub đang thiếu hai thứ mà mình rất cần
- thứ nhất là thời lượng phim: mình nghĩ ở phần thông tin phim, các mod nên để thêm một phần thông tin về thời lượng bộ phim vì đối với những người rất hay xem như mình thì nhiều khi cần biết trước độ dài phim để cân nhắc xem phim nào trước phim nào sau, sắp xếp thời gian mà không cần click vào link phim
- thứ hai là về chức năng tạo danh sách phim ưa thích, ý mình là Pub nên bổ sung một chức năng là lên danh sách những phim muốn xem sau đó lưu lại rồi xem dần, mỗi lần muốn xem thì mở list đó ra và click vào phim mình định xem, thực ra mình vẫn làm điều này bằng cách tạo bookmarks trên trình duyệt cho những phim mình có kế hoạch sẽ xem nhưng nếu ngay ở pub mà có chức năng này thì sẽ hay hơn nhiều

ok vậy thôi, thank pub nhé

bukute
07-08-2012, 10:18 PM
Hiện pub đã có mục Ipub lưu các phim bạn đã và định xem bạn nhé :x
Còn góp ý thứ nhất của bạn thì phải chờ mod trả lời rồi

KonAir
07-08-2012, 11:03 PM
Mình sẽ bổ sung thêm thời lượng phim vào mục thông tin. Hiện tại đang update dữ liệu cho thông tin này rồi bạn nhé.
Về tính năng lưu phim, xóa phim... này nọ, sẽ được đưa vào mục iPub bạn nhé. Mục iPub hiện vẫn đang trong quá trình phát triển và hoàn thiện thêm. Cám ơn bạn đã góp ý.

hien009
08-08-2012, 08:48 AM
ok thank Pub nhiều nhé