PDA

View Full Version : Ko thao tác đc với ổ khóa để mua phim !

mannguyen92
06-08-2012, 05:49 PM
Mình đang sài galaxy tab 10.1 hệ điều hành android ! Mọi thứ rất tuyệt vời khi xem phim trên pub !

Dạo này mình ko có time rảnh để xem phim nên ko tiện để nạp khoai kích hoạt theo tháng !

Mình bít pub có thao tác trả tiền từng phim bằng việc click vào ổ khóa xem hướng dẫn !

Nhưng cái rắc rối ở đây là việc mình ko thể thao tác click vào ổ khóa đc . Chạm vào nó chỉ trơ trơ ra . Không biết đây là lỗi gì ?

Có cách nào khác để trả tiền từng phim mà ko cần thao tác với ổ khóa ko ?

Nếu ko thì mong admin có thể tìm hiểu về lỗi trên giúp mình đc ko ?

Thân ! Cám ơn đã xem !

KonAir
06-08-2012, 06:14 PM
Tạm thời bạn có thể dùng cách là sau khi xem xong 10' phim, nó sẽ tự hiện ra cái bảng để bạn lựa chọn hình thức trả cho phim đó mà không cần phải ấn vào hình ổ khóa. Còn về lỗi của bạn thì mình hiện không có thiết bị galaxy tab để có thể kiểm tra. Mình sẽ tìm cách để khắc phục hiện tượng này. Hoặc bạn có thể thử cập nhật flash player mới hơn cho trình duyệt trên galaxy tab xem sao.

mannguyen92
06-08-2012, 06:42 PM
Bùn thật ! Sau 10p vẫn ko có bảng lựa chọn như Sứt nói !

P/s : mua cái tab thử lỗi đi Sứt ơi . . .

mr.sid
09-08-2012, 12:28 PM
hi bạn, nếu bạn dùng galaxy tab thì có thể cài opera và phiên bản flash mới nhất sẽ khắc phục được 1 phần lỗi này (đôi khi nó cũng khìn khìn, hì). Mình thì đang đau đàu vì cái box android của mình chỉ hỗ trợ flash 10.2 , k có hỗ trợ cái vụ mở key của pub, hic, mỗi lần coi phải mở pc, hay cái tab lên trả tiền, hy vọng pub sớm có soft chuyên dụng cho android

mannguyen92
11-08-2012, 02:42 PM
Coi online trên tab rất tuyệt vời . Chỉ đơn giản là một lỗi nhỏ khi thao tác với ổ khóa thôi . Ko cần 1 app riêng cho android , chỉ cần khác phục lỗi ổ khóa nữa là 100% tuyệt vời luôn í !