PDA

View Full Version : Không xem được film vì lý do vô lý

liem988
06-08-2012, 04:59 AM
Mình không xem được film vì lý do vô lý. Tài khoản mình vừa kích hoạt mà sao xem Hunger Game thì bị bảo là:

:th_103:liem988, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.:th_111:
Tài Khoản mình chỉ xem film, ko post bất cứ bài nào chứ đừng nói là edit SO else's post. Mặt khác, sao lại dọa disable account 1 cách vô tội vạ thế? Làm ăn quan liêu, quy đồng chụp mũ thế này mình rất bức xúc, có cảm giác đóng tiền xem phim để rồi bị xem như thành phần bất hảo đến nỗi block acc. Mong BQT giải thích cho mình

vat1984
06-08-2012, 06:58 AM
Phim đó được BQT gỡ xuống do có 1 số lỗi về phụ đề nên bạn không thể xem phim đó được.
// Đó là thông báo bạn không đủ quyền hạn để xem post đó. Không phải dọa block acc nhé :D