PDA

View Full Version : Chút góp ý

Quang810
05-08-2012, 06:46 PM
Mình đã tham gia diễn đàn pub từ những ngày đầu tiên của nó, có thể do bản tính ít nói nên mình cũng ít cóp bài trên diễn đàn.Nhưng mình thật sự rất vui vì có một trang web như pub, nơi mà những người đam mê phim ảnh như mình có thể thưởng thức những bộ phim hay với chất lượng HD.Được một thời gian thì mình phải tập trung thi đại học nên không có thời gian xem phim nữa, mình cũng bẵng đi một thời gian không nạp tài khoản.Nhưng mình rất buồn khi hết tài khoản, mình không xem phim được đã đành mà ngay cả bỉnh luận, viết ý kiến cũng như nhận xét về một bộ phim cũng không được luôn.Mình biết rằng pub làm thế để ngăn chặn những kẻ thiếu ý thức, không vào xem phim mà chỉ muốn phá diễn đàn nhưng biết đâu trong đó có cả những trường hợp như mình.Trên đây chỉ là một chút góp ý của một pubber không được tiếng là có nhiều đóng góp nhưng cũng được "miếng" là có chút lâu năm, mong diễn đàn cân nhắc

KonAir
05-08-2012, 07:10 PM
Chào bạn, cám ơn bạn đã góp ý, trường hợp như tài khoản của bạn là hoàn toàn có thể viết bài bình luận được mà. Ngay kể cả khi tài khoản của bạn đã hết hạn kích hoạt. Nói chung là những tài khoản nào đã từng kích hoạt hoặc nạp khoai thì sẽ đều viết được bình luận hết, ngay kể cả khi đã hết hạn hoặc hết khoai trong tài khoản.
Nếu bạn không viết được bình luận tại box phim Online hoặc ở đâu, bạn có thể nêu rõ cho mình, để mình kiểm tra nhé.

Quang810
05-08-2012, 07:34 PM
Vậy à,cảm ơn bạn đã cho mình biết, mình sẽ lưu ý