PDA

View Full Version : The Hunger Games (Trò Chơi Sinh Tử) (2012) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

Pages : 1 [2]

catdeluxe
11-02-2014, 06:33 PM
Xem xong phần 2 lại quay lại với phần 1 tập 2... lần 2 :)) . Nothing to say no với bộ này! Chờ đón phần 3.

zackieduy
10-03-2014, 06:50 PM
xem lâu rồi nhg phải xem lại lần 2 mới thỏa mãn :( 1 trog nhg~ phim hay nhất từng xem!!

binssos
06-10-2014, 04:49 PM
đúng bom tấn :))

Youmakeme
08-07-2015, 10:41 PM
xin lỗi bạn nhé mình còn chưa đụng đến tập nào của twilight cơ :th_96:
mình ko biết bạn cuồng film như thế nào nhưng mình kể 1 số điểm vô lý của film cho bạn xem nhé:
1. luk mới vào con bé vót chông đặt bẩy abc đủ kiểu xong lên cây ngủ và sáng hôm sau bỏ đi chổ khác, wtf thế nó đặt bẫy quanh cái cây đấy làm khỉ j thế. Điều cơ bản nhất của những cuộc chiến kiểu này là bảo vệ chổ của mình khi đã chọn dc, bạn nghĩ ông huấn luyện viên nói con bé chọn nơi cao và có nc để làm gì. Xem lại rambo đi nhá, hay đơn giản nhìn lại đoạn con bé da đen bị rơi vào bẫy thì luk sau thằng kia đến giết ngay.

2. Cũng đoạn con bé da đen chết, khu 11 bạo động -> wtf lần 2, 73 lần thi trước ko có đoạn nào hot hơn để bạo động ak, cái chết nhạt toẹt -> bạo động +.= mà thêm nữa cái thằng phi lao bị yếu sinh lý hay sao mà phi cái lao ko xuyên dc qua ng con bé thế, và con bé còn yếu hơn chết ngay lập tức vs cái lao ko đâm nỗi qua ng.

3. Về cái mũi tên của bạn nhé, bạn biết vì sao đuôi tên phải làm bằng lông ko, vì khi đi qua tay cầm cung nó trượt qua ngón tay, nếu làm bằng vật liệu cứng thì đứt cmn tay rồi, đứt hẳn ấy ko phải đứt như kiểu bạn gọt hoa quả đâu :th_56:

4. Luk thằng kia bị đâm vào chân rồi ngụy trang thành đá, nó vẽ nhanh nhĩ, chắc thiên tài cmnr, trong hoàn cảnh bị lùa mà ngồi ngụy trang dc như thế. Xin phép cho mình cười vào cái logic của bạn một cái.

5. Cũng cái đoạn thằng kia bị thương nhé, bạn có thấy luk đầu khi con bé bị lùa lên cây và nhận dc thuốc ko nó bôi có tí rồi đến đoạn này chả thấy cái lọ đâu. Chiến đấu kiểu con này thì bán muối sớm.

6. Cũng đoạn bị vây trên cây, đám kia ngủ ko có ng canh gác, nói thật mình là con bé kia thì mình xuống cho mỗi thằng 1 nhát vào họng là xong film.

7. Rất nhiều đoạn các bạn trẻ trong film đi lại tự do trong rừng như kiểu đi picnic =)) vice car lone logic =))

Đọc đến đây mà bạn còn thấy film của bạn logic thì mình chịu :th_72::th_72::th_72:

P/s: mình ko quan tâm truyện hay ntn vì mình chưa đọc và cũng chả muốn đọc sau khi xem xong film. Mình nhận xét vs vai trò là một ng xem film, thế thôi :th_112:
vs cả mình là con trai nhé, đọc cái chị này chị nọ của bạn mình thấy bạn có vẻ "như cái loại ai cũng biết là cái loại gì đấy" "vãi cái thứ ai cũng biết là cái gì đấy"...

p/s2: xin đừng ban em :th_48:

Đúng như bác nói. Phim phi logic mà chẳng mang được một thông điệp nào ra hồn. Phim xem chán kinh khủng tởm :-q:71::yociexp101:

alexbap1408
22-11-2015, 05:18 AM
Pub ơi phim bị lỗi nhé.
phút 68:06 không phát được nhảy tới 81:46

alexbap1408
22-11-2015, 05:23 AM
Bắt đầu từ 82:00 trở đi xem bị giật, và hay nhảy đoạn.

Mr KOP
30-03-2016, 05:38 PM
phim hay hơn mình mong đợi, hay nhất là diễn suất của em dv chính

nguyenkinhdang
12-05-2016, 02:46 PM
bài hát cuối phim là gì vậy nhỉ ?

louis13
17-09-2017, 12:42 PM
các bạn có thể xem qua battle royale(2000) để chợt thấy rằng cả cái triology the hunger games này rất là vớ vẩn nhé :'( .