PDA

View Full Version : nạp khoai bằng tin nhắn

heoduy1601
01-08-2012, 02:02 PM
Đầu tiên HEO muốn hỏi về việc dùng nhắn tin ! Thực sự đây là cách khá tiện lợi vì HEO cũng ko biết dùng thẻ card gì hết ! vậy sau khi nhắn tin thì mình có thể xem đầy dủ phim đúng không (cho 1 lần nhắn ) và 1 tin mình nhắn sẽ được xem bao nhiêu phim ? Và quan trọng nhất mình nói cái này ad đừng la mình nha đó là khi mình xem có quyền tải về không (vì cũng có nhắn tin trả tiền để xem phim :th_89:) mình biết lúc trước thì page không cho tải và mình cũng tuân theo không dám tải lần nào nữa:th_54: ...còn bây giờ thì sao ạh ? Xin lỗi lâu rồi không vào page nên hỏi hơi nhiều ! Mình mong sớm có hồi đáp thanks trước:th_22:

KonAir
02-08-2012, 01:15 AM
Để xem được trọn vẹn phim bạn có 2 cách:
1. Kích hoạt tài khoản (xem thoải mái trong thời kích hoạt, xem bao nhiêu phim cũng được), kích hoạt 1 tháng sẽ hết 40 nghìn, 1 năm 400 nghìn). Để kích hoạt tài khoản bạn ấn vào nick bạn tại trang chủ rồi chọn nạp khoai để kích hoạt, sau khi nạp xong tài khoản của bạn sẽ tự động được kích hoạt luôn (hoặc nạp khoai vào kho, sau đó bạn có thể đổi khoai thành ngày kích hoạt vào bất kỳ lúc nào bạn muốn)
2. Xem phim nào trả phim đấy.
Đối với cách thứ 2, bạn có thể nạp khoai để mua các phim bạn muốn xem (trung bình là 2000 khoai cho 1 phim lẻ và 10000 khoai cho phim bộ). Để nạp khoai bạn bấm vào nick bạn tại trang chủ rồi chọn nạp khoai vào kho. Tại mục nạp khoai bạn sẽ thấy cú pháp nạp 6000 khoai cho tài khoản của bạn thông qua đầu số 8710 (15 nghìn/1 tin nhắn). Hoặc bạn có thể nhắn tin tới đầu số 8510 (5 nghìn/1 tin nhắn) để nhận mã xem 1 phim. Để trả khoai hoặc muốn có cú pháp nhắn tới 8510 bạn cứ xem 1 phim bất kỳ bạn muốn, sau đó bấm vào hình ổ khóa trên màn hình xem phim, sẽ có bảng hướng dẫn hiện lên. Và khi bạn dùng khoai hoặc mã để xem 1 phim, bạn sẽ được xem phim đó trong vòng 48 tiếng tính từ thời điểm bạn trả khoai hoặc sử dụng mã.

Về việc download thì vẫn không có gì thay đổi, bạn có thể đọc nội quy về việc này tại box phim Online.

heoduy1601
02-08-2012, 04:04 PM
Cám ơn Sứt nhiều :th_87:! Tình hình dạo này MF và các trang down phim kiểm soát bản quyền ! Link down đều chết ngắt hết :th_79:! Giờ mới quay lại với pub để coi phim HD :) khổ thật ! :th_14:Nói dung HEO sẽ nhắn tin để xem phim :th_103:! bửa nào mượn DT mâm với pa pa lén nhắn xem thử vài lần :th_127::th_39:

vat1984
02-08-2012, 04:13 PM
Lock nhé. Lần sau Heo đừng dùng Thỏ nhiều quá :( đau mắt lắm :(