PDA

View Full Version : [US] Dexter: Season 5 (Dexter: Phần 5) (2010) (Trọn bộ 12 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
09-07-2012, 04:01 PM
7763

hienchuong
23-07-2012, 07:01 PM
Phần 4 nhìn poster thấy buồn quá. Rita sẽ ra đi sao? Mất đi chị với mình bộ phim đã mất đi phân nửa sự hấp dẫn.

warlife2008
23-07-2012, 09:28 PM
Rita bi giết ở cuối phần 3 rùi . Coi phần 4 thui nào . Tội em bé

hoanghuan
23-07-2012, 09:28 PM
sau 1 thời gian chờ đợi thì anh sứt đã ra luôn ss5 và ss6...thanks anh sứt nhìu nhìu nhìu :))

dapxichlo
02-08-2012, 01:48 AM
xem xong phần 4 thấy rita bị giết shock quá :(, bắt đầu cày phần này , thank pub rất nhiều .

duynguyen18
10-11-2012, 02:33 PM
Debra mà ở gần ai lâu lâu là kiểu gì cũng have sex với người đó

kid000
05-12-2012, 04:48 PM
phim hay ghê
"tắm bàn tay của mình trong máu sẽ phải rửa chúng bằng nước mắt"

thuansan123
17-12-2012, 03:41 PM
chuẩn luôn bà này từ phần 1 đến h ngủ ko biết bao nhiêu ng rồi =)) trẻ ko thương già ko tha. Tiếc là trong phim Deb và Dexter vẫn là anh em, ngoài đời là vợ chồng thật đã li dị :th_1:

jungkiyoung
06-05-2013, 02:42 AM
Phải nói phim Dexter này cực kỳ hay !!!
Từ đầu đến giờ, coi 5 phần mình thấy trừ phần 3 kém hẳn, thì các phần còn lại đều tuyệt vời !! Hấp dẫn, lôi cuốn, tình tiết logic, kịch tính. 9.0 rất xứng đáng. Tuy nhiên coi phần này buồn quá :(
Coi từ đầu đã không thích Rita. Đến khi Lila xuất hiện mình rất thích Lila... Nhưng xem xong phần này mới nhận ra 1 điều ...
Dexter đã có tình yêu đích thực.
Dexter là 1 tên sát thủ máu lạnh, ko thường quan tâm đến người khác, nhất là trong chuyện tình cảm. Có thể thấy Dex giết Lila, thờ ơ với Rita, không quan tâm thật sự đến cô ấy, chỉ xem cô ta là vỏ bọc cho cuộc sống "như người bình thường" của anh. Thì đến đây Dex lại luôn ở đó vì Lumen. Và cả 2 thật sự hợp nhau !! Đó là tình yêu thật sự. Mình chắc là nếu đạo diễn cho series này theo kiểu các diễn viên phụ dc qua sang phần mới thì việc Lumen và Dexter là 1 cặp đôi thật sự hoàn hảo !!
Ghét cái kiểu hết phần nào diệt hết nhân vật phụ của phần đó ghê... Phần 1 để Brian Moser chết. Phần 2 để Lila chết. Phần 3 để Miguel chết. Phần 4 để Rita chết. Phần 5 để Lumen ra đi và ko xuất hiện ở Phần 6 :|:|:| thật là phân chia tuyến nhân vật rõ ràng quá đi ...
Thật sự muốn Dexter và Lumen 1 cặp. Đoạn Debra để 2 người đó thoát tội quả thật rất hay. Còn đoạn Lumen nói lời ra đi với Dex thật sự rất buồn ... Có ai để ý mắt Dexter đã gần như sắp khóc trong đoạn đó ko ?? Lần đầu tiên Dexter cần 1 người ở bên cạnh anh !!! "Đừng đi" :( coi mà trào nước mắt ... Đó là tình yêu thật sự :(

oneheart
12-05-2013, 11:16 PM
cho hõi ai kill rita ?????????????

pukatit2425
03-07-2013, 09:13 PM
Phim haizz vãi ... Rita trong phim sinh năm 1989,lấy chồng đầu tiên năm 16 tuổi ... năm 2006 hẹn hò vs DEx đã có Astor 10t và Cody 8t ... Vậy là sao?

pukatit2425
03-07-2013, 09:17 PM
Đoạn lấy máu trên dây chuyền của Jordan Chase ... Máu đấy lấy từ nạn nhân đầu tiên khoảng 20 năm trước!nhưng vẫn dưới dạng lỏng và không bị đông ...

huynhvanduc
03-08-2013, 11:29 PM
tất ca series phim thấy ghét nhất con Ded, chả dc tích sự gì, toàn thấy ngủ vs bất cứ thằng gặp. hài

wiliam0149
12-01-2014, 09:43 PM
cho hõi ai kill rita ?????????????
sát nhân bộ 3 , cái ông bị Dexter giết

wiliam0149
12-01-2014, 09:46 PM
Phải nói phim Dexter này cực kỳ hay !!!
Từ đầu đến giờ, coi 5 phần mình thấy trừ phần 3 kém hẳn, thì các phần còn lại đều tuyệt vời !! Hấp dẫn, lôi cuốn, tình tiết logic, kịch tính. 9.0 rất xứng đáng. Tuy nhiên coi phần này buồn quá :(
Coi từ đầu đã không thích Rita. Đến khi Lila xuất hiện mình rất thích Lila... Nhưng xem xong phần này mới nhận ra 1 điều ...
Dexter đã có tình yêu đích thực.
Dexter là 1 tên sát thủ máu lạnh, ko thường quan tâm đến người khác, nhất là trong chuyện tình cảm. Có thể thấy Dex giết Lila, thờ ơ với Rita, không quan tâm thật sự đến cô ấy, chỉ xem cô ta là vỏ bọc cho cuộc sống "như người bình thường" của anh. Thì đến đây Dex lại luôn ở đó vì Lumen. Và cả 2 thật sự hợp nhau !! Đó là tình yêu thật sự. Mình chắc là nếu đạo diễn cho series này theo kiểu các diễn viên phụ dc qua sang phần mới thì việc Lumen và Dexter là 1 cặp đôi thật sự hoàn hảo !!
Ghét cái kiểu hết phần nào diệt hết nhân vật phụ của phần đó ghê... Phần 1 để Brian Moser chết. Phần 2 để Lila chết. Phần 3 để Miguel chết. Phần 4 để Rita chết. Phần 5 để Lumen ra đi và ko xuất hiện ở Phần 6 :|:|:| thật là phân chia tuyến nhân vật rõ ràng quá đi ...
Thật sự muốn Dexter và Lumen 1 cặp. Đoạn Debra để 2 người đó thoát tội quả thật rất hay. Còn đoạn Lumen nói lời ra đi với Dex thật sự rất buồn ... Có ai để ý mắt Dexter đã gần như sắp khóc trong đoạn đó ko ?? Lần đầu tiên Dexter cần 1 người ở bên cạnh anh !!! "Đừng đi" :( coi mà trào nước mắt ... Đó là tình yêu thật sự :(
Chuẩn ko cần chỉnh . Nếu Lumen ko phải là ny của Dexter thì chắc ko ai có thể hợp hơn nữa , chú ấy chắc FA cả đời thôi , xem đoạn chia tay thấy tội tội .

staythesame_a12
24-07-2014, 11:24 PM
bạn nói hay quá ...ngàn like cho bạn :)

joeen14
13-10-2014, 02:15 AM
Phần này thực sự đạo diễn sơ sẩy, rất nhiều đoạn ko hợp lý:
- Đoạn thằng Cole phá cửa khách sạn vào bóp cổ Lumen, nhưng sau đó Dexter kill him và rời khỏi khách sạn như ko có chuyện gì xảy ra ( trả phòng nhân viên hotel phải check lại phòng, hỏng cửa thì đi về đơn giản vậy sao ? )
- Đoạn thằng cha được Quinn thuê theo dõi, chụp đc hình Dexter vứt xác, Dexter bình thường đi khá xa, giữa biển để ném xác cho trôi xuống hạ lưu ra biển để ko ai tìm thấy, vậy mà lần này đứng ngay gần bờ vứt xác cho bị chụp hình
Mới xem đến tập 7, nhưng thấy đạo diễn ngày càng làm qua loa cho xong, ko đc trau chuốt như những phần trước.

ivytruong22
05-05-2016, 04:57 AM
Deb là 1 cảnh sát tốt nhưng mà về tâm lí tình cảm ko đc ổn định cho lắm. :th_23: