PDA

View Full Version : Ngôn luận trên Pub

anringfield
06-07-2012, 04:29 PM
Vừa rồi có comment trong mục góp ý phụ đề của bạn Ha_An, có chỉ ra thiếu sót của pub nhưng dù sao cũng mang tinh thần xây dựng :th_17:
Nhưng sau đó comment bị xóa ngay lập tức và thread bị khóa :th_94:
Tại sao lại thế nhỉ? Trên pub không cho góp ý phê phán mà chỉ khen ngợi tung hô thôi à :th_73:

KonAir
06-07-2012, 04:43 PM
Vì topic đó đã bắt đầu xuất hiện các comment qua lại, có thể biến thành cãi nhau nên mình khóa, ngoài ra comment cuối cùng của bạn mang tính nhận xét không đúng với thực tế, nên mình cũng xóa, vì phụ đề trên pub do subteam tự dịch hay có đi sưu tầm thì cũng đều được kiểm duyệt và kiểm tra lại, tuy không thể đảm bảo 100% là không có sai sót. Còn nếu bạn cảm thấy mình nói không đúng (tức là giống bạn nói, phụ đề pub sưu tầm không được kiểm tra gì cả, cứ thế up lên luôn) bạn có hoàn toàn có thể cho mình ví dụ để mình xem và kiểm điểm. Còn việc mình xóa 1 bài nào đó thì là chuyện hoàn toàn bình thường, khi mình thấy 1 bài không đúng, không chính xác, mình là admin, mình hoàn toàn có thể xóa. Còn nếu như bạn nói là pub không cho góp ý phê phán thì cái topic của bạn Ha_An cũng đã bị xóa luôn rồi.
Thân.

anringfield
06-07-2012, 04:47 PM
Mình nói là không sửa soát hết, chứ không phải là ko sửa soát gì cả :)
Ngoài ra còn có góp ý về kiểm duyệt, sao admin không comment ở dưới mà khóa topic rất phản cảm :-/

KonAir
06-07-2012, 04:55 PM
Topic đó nội dung chính thì bạn Ha_An chủ topic đã nói hết, và mình đã trả lời bạn ý rồi. Và không phải khóa topic nào mình cũng cần phải comment ở dưới cả. Nếu không nói qua nói lại đến tết nó mới xong. Và topic này mình cũng khóa luôn ở đây. Nếu bạn thấy phản cảm hay gì đó thì mình cũng chỉ biết xin lỗi bạn, vậy thôi. Còn nhiệm vụ của mình là phải quản lý, nên việc mình khóa thì mình phải khóa.