PDA

View Full Version : Fat Girl (Criterion Collection) (Sự Im Lặng Chết Người) (2001) 18+ HD Online Phụ đề Việt - Anh

KonAir
26-06-2012, 05:39 PM
7439

nh0cbellst
28-06-2012, 12:48 PM
:)) phim hơi bị 17+ nha các bạn.

lamtorres
28-06-2012, 02:12 PM
phải xem 17+ mới thú chứ

Chuối Hột
28-06-2012, 06:05 PM
phim này kết thúc kỳ quá :-s nó cứ thế nào ý nhỉ

thuyvidance
28-06-2012, 06:58 PM
xem rồi mà k hỉu 2 đứa nó jữ kín chuyện đó xog ùi có liên wan j tới kái chết ò nhỏ chị vs pà mẹ đâu ta...kì lạ :|

sirblue
29-06-2012, 12:29 AM
đờu! con diễn viên nhìn mà nhìn muốn sôi máu!

minhtu012000
29-06-2012, 03:21 AM
xem song ko hieu

hoamai_008
29-06-2012, 04:09 AM
kho hiu that

nguyenhai
29-06-2012, 08:30 AM
ông nào viết tóm tắt phim đấy...thế này mà gọi là Cưỡng...híp ah..nằm ngoan như cún thế kia...phim lay gọi là phim Tâm Lý ngoặc ngoặc rồi....X...e...S rồi ông Sứt ạh....dạo này nhiều phim tào lao bí đao quá...tiền thì thu nhiều..mà chất đi xuống.....

carlzeiss
29-06-2012, 09:51 AM
ông nào viết tóm tắt phim đấy...thế này mà gọi là Cưỡng...híp ah..nằm ngoan như cún thế kia...phim lay gọi là phim Tâm Lý ngoặc ngoặc rồi....X...e...S rồi ông Sứt ạh....dạo này nhiều phim tào lao bí đao quá...tiền thì thu nhiều..mà chất đi xuống.....

Chuẩn. Thích Pub ở cái tuyển chọn, như là gợi ý cho anh em các tác phẩm có chất lượng chứ không phải vì nhiều phim.

Megatron
29-06-2012, 11:27 AM
dạo này nhiều phim tào lao bí đao quá...tiền thì thu nhiều..mà chất đi xuống.....

Thích Pub ở cái tuyển chọn, như là gợi ý cho anh em các tác phẩm có chất lượng chứ không phải vì nhiều phim.

Thế thì lần sau các bạn tránh phim trong bộ Criterion Collection ra :D Các phim trong bộ này cứ bật lên là sẽ thấy intro Criterion đập ngay vào mắt. Tiền thu nhiều là vì chi phí nó nhiều chứ không đồng nghĩa với việc phim nó hay lên được. Việc chọn lọc phim thì cái đó do các bạn tự quyết định cho mình nhé.

tistek
29-06-2012, 01:23 PM
xem rồi mà k hỉu 2 đứa nó jữ kín chuyện đó xog ùi có liên wan j tới kái chết ò nhỏ chị vs pà mẹ đâu ta...kì lạ :|

Phim như thế mà hk hiểu,Phim này phải tỉnh táo mà xem,chứ đang buồn tình thì lấy đâu ra óc mà suy nghĩ

wangsan
29-06-2012, 02:42 PM
xin hỏi thế nghĩa Cririon Collectionte là gì. Em ngoại tỉnh mù tiếng anh. Thú thực cũng giống mấy anh chị trên, em đến với pub vì tiêu chí tác phẩm có chất lượng, chứ không phải tào lao hiệu bí đao.
giá thành cao thì em chịu nhưng bỏ tiền ra để xem phải cái phim như thế này thì em cũng thấy không hài lòng.

dinhdonroi
29-06-2012, 09:00 PM
xin hỏi thế nghĩa Cririon Collectionte là gì. Em ngoại tỉnh mù tiếng anh. Thú thực cũng giống mấy anh chị trên, em đến với pub vì tiêu chí tác phẩm có chất lượng, chứ không phải tào lao hiệu bí đao.
giá thành cao thì em chịu nhưng bỏ tiền ra để xem phải cái phim như thế này thì em cũng thấy không hài lòng.

hã =)) ? Dĩ nhiên là không đáp ứng được tất cả mọi người rồi lol !? Cậu ko hài lòng nhưng tôi thì có - Cậu thấy tào lao bí đao nhưng tôi thi không !? cậu làm gì bây giờ ? =))

giang2224
30-06-2012, 02:25 PM
Có nhiều thể loại cho bạn xem, bạn không thích thể loại này thì bạn xem thể loại khác, cũng như người thích phim tình cảm mà vào bình luận không hài lòng phim hành động thì đúng là phi lý, để xem phim chất lượng và tốt thế này mà chỉ tốn 200k 1 năm, bằng 1 bữa cafe vậy mà cũng đắn đo sao?

Charming_Panda
30-06-2012, 03:09 PM
haha..... fim nhạt nhẽo không để đâu cho hết ... tóm lại là nên chấm fim này 2 điểm thôi thì có khi hợp lý :)) kiên nhẫn mãi mới xem được đến hết fim. thích nhất quả zú trẻ con mới nhú của đứa em, lại còn béo quay nên cứ gọi là mập mạp :))

Pipongungo
08-07-2012, 02:07 AM
Bạn này nói thấy buồn cười ghê.. tác phẩm có chất lượng về hình ảnh tốt hơn hẳn các trang khác, các trang khác, xem phim có mà ngồi ghép hình vào để ra mặt nhân vật. Pub cũng nhiều phim, update liên tục, bạn trả tiền là trả tiền cho những cái đấy, chứ còn về nội ding, hay hay là dở thì do cái ông sản xuất, xem hay k thì phải tự mà lọc lấy thể loại mình thích mà xem, chứ cắm đầu vào cái j cũng xem xong r chê" bắt đống tiền cho xem phim bí đao". mong bạn suy nghĩ trc khi nói nhá :)

trung.lnth
20-08-2012, 01:10 AM
Phim mình không thích xem thì next đừng bình luật và phê phán nhé còn về chất lượng hình ảnh của pub thì khỏi phải nói rồi nếu bạn ra hàng đĩa mua cho mình 1 cái đĩa cũng hết 10k rồi =)) 5 đĩa = 50k vậy bạn lấy 50k ngồi nạp vô pub ... không hay hơn sao =)) xem 1 trang web ... hình ảnh mờ đấy gọi là xem phim hay là cha tấn =)) con mắt của mình vậy =))

laothuc9x
31-08-2012, 12:19 AM
lý do để ông kia ghiết 2 mẹ con là gì nhỉ

trinq
12-12-2012, 01:33 PM
Cô bé trong phim này không phải lăng lơ đc ? cô gái nói rằng em ko thể quá nhanh được và khóc . Sao gọi lẳng lơ.. viết lời dẫn phim tệ quá

theanh11b6
05-01-2013, 01:12 AM
phim này mà không hiểu thì đúng là thuộc dạng ngu . Phim nói về con chị quen phải 1 thằng bệnh hoạn thích chơi gái zin . Bà mẹ phát hiện ra con chị phang zai , liền lấy xe chở cả 3 trở về nhà nhưng thằng bệnh hoạn nó vẫn muốn phá zin con em béo ú kia và nó bám đuôi rồi giết 2 mẹ con kia trước để phịch được con em béo ú . thế thôi mà không hiểu ngu thật

trnina
05-01-2013, 08:31 AM
phim này mà không hiểu thì đúng là thuộc dạng ngu . Phim nói về con chị quen phải 1 thằng bệnh hoạn thích chơi gái zin . Bà mẹ phát hiện ra con chị phang zai , liền lấy xe chở cả 3 trở về nhà nhưng thằng bệnh hoạn nó vẫn muốn phá zin con em béo ú kia và nó bám đuôi rồi giết 2 mẹ con kia trước để phịch được con em béo ú . thế thôi mà không hiểu ngu thật
ec ec .................hi

onewayvn
05-01-2013, 11:12 PM
Tại sao phải có cái kết cục phim như vậy nhỉ?

maitrangdang
22-10-2013, 04:58 AM
Phim này thật ra rất nhiều cái để phân tích, không chỉ nhiều bề nổi như mọi người nói đâu. Muốn hiểu hết thì hãy nghe Tiếng Pháp hoặc ít nhất đọc sub tiếng Anh, sẽ thấy dễ hiểu hơn là đọc dịch tiếng Việt.

Greycloud
16-08-2015, 03:28 PM
Phim này đóng tới đoạn cuối thì kịch bản bí rị chả biết làm sao để kết thúc thế là cho một thằng cướp xuất hiện giết chết 2 ng và hiếp 1 n..., xong phim, chả có nghĩa m gì