PDA

View Full Version : Góp ý nhỏ...

nttrung11
15-06-2012, 06:51 AM
Hiện giờ Pub tăng giá nên mình cũng có 1 chút ý kiến sau khi đọc lướt qua các Topic bàn luận về việc này. Mình thì k có ý kiến gì rồi. Nhưng đa số các bạn khác chắc kinh tế cũng khó khăn nên mới bức xúc. Thôi vô đại vấn đề chính luôn.
Pub giá giờ cũng k thấp hơn mấy web kinh doanh khác là bao nhiêu. Sau khi đọc lướt qua hết thì mình nghĩ đã đến lúc Pub nên tạo ra 1 nơi để Request Phim. Có thể k phải cứ request là có, nhưng mà phần nào đó cũng giúp mọi người xem được những phim mình thích. Vì mấy bạn ấy và cả bản thân tui cũng nghĩ phim Pub giờ nhiều, nhưng k thuộc sở thích :D. Mong là Pub sẽ sớm đưa chức năng Request Phim ấy vào. 1 là sẽ đỡ mắc công các bạn tìm kiếm, 2 là những Request ấy sẽ giúp Phim của Pub trở nên đa dạng hơn là bây giờ Up tràn lan, nhưng số lượng người xem chỉ đếm trên đầu ngón tay. Vừa Up vừa tiếp nhận các request phim để Up. Như vậy số lượng phim sẽ tăng cùng chất lượng của Web. Hehe.
p/s: Mình thì 1 ngày vào thấy rất nhiều phim, nhưng mà lâu lâu cũng nản vì k tìm được phim tâm đắc. Muốn Request mà sợ bị ban nick @.@. Khổ lắm á :D. Hehe

KonAir
15-06-2012, 10:20 AM
Hiện Pub đang code trang iPub (có thể tạm hiểu là trang cá nhân của từng thành viên) rồi bạn nhé, trong mục iPub sẽ có nhiều thứ để các bạn dễ quản lý phim ưa thích, phim đã xem... và gồm có cả mục yêu cầu phim :D

nttrung11
15-06-2012, 01:36 PM
Hehe. Cảm ơn Sứt và những người bạn rất nhiều ^^!