PDA

View Full Version : chất lượng, nội dung phim

nguyenhukha
13-06-2012, 03:28 PM
bởi vì tiền phí đã tăng nên mình muốn yêu cầu PUB trước khi up phim cần phải kiểm tra nội dung bên trong như thế nào? Có xứng đáng với sổ điểm đã chấm ko? Mình thấy hiện trang bây giờ là up lien tục cho có, cho nhìu, không cần biết phim hay hay dở! 1 số thể loại thì khan hiếm số khác thì quá dư thưa mà đâu phải phim nào cũng hay đâu! Nếu cứ như vậy thì PUB cũng chỉ như nhưng trang web phim khác, ko có gì đặc biệt!

tranngochung
15-06-2012, 05:15 PM
Phim hay là tùy theo cảm nhận của mỗi người bạn à, chưa chắc phim điểm cao mà xem đã thấy hay đâu. Đã là phim hay thì đâu có nhiều, nói chung theo cảm nhận của mình PUB phong phú và đa dạng về thể loại. Mình chỉ thấy phim bộ hơi ít thôi :)

nttrung11
15-06-2012, 05:58 PM
Ra chức năng Request phim là sẽ khác bạn ơi. Pub đang làm đó ^^!. Hi. Ráng đợi đi nè :D. hehe

zzz.ng0k
15-06-2012, 08:03 PM
bởi vì tiền phí đã tăng nên mình muốn yêu cầu PUB trước khi up phim cần phải kiểm tra nội dung bên trong như thế nào? Có xứng đáng với sổ điểm đã chấm ko? Mình thấy hiện trang bây giờ là up lien tục cho có, cho nhìu, không cần biết phim hay hay dở! 1 số thể loại thì khan hiếm số khác thì quá dư thưa mà đâu phải phim nào cũng hay đâu! Nếu cứ như vậy thì PUB cũng chỉ như nhưng trang web phim khác, ko có gì đặc biệt!
xin thưa với bạn 2 điều:
Điểm đó không phải điểm do pub chấm nhé!
pub phục vụ mọi người chứ không riêng gì bạn nên việc úp phim hay or dở là do "cảm nhận của mỗi người" ( xin mượn lời trangochung )