PDA

View Full Version : Một ý kiến nhỏ xíu không biết Pub nghĩ sao nhỉ ^^

TGS
07-06-2012, 09:26 AM
Trước hết, xin chào toàn thể đội ngũ cũng như BQT Pub.vn, mình biết Pub đã lâu và cũng tham gia mới đây. Như mọi người đã biết thì chất lượng phim cũng như chất lượng phục vụ của Pub đến tất cả là vô cùng tốt, không quá khi nói là dẫn đầu trong các web xem phim HD online. Và cũng trong thời gian gần đây thì Pub có thêm hình thức thanh toán mới, đối với mình thì đó không hề gì và mình sẵn sàng chấp nhận, cũng như một số thành viên đã từng góp ý đó là Pub bổ sung thêm nhiều phim hơn nữa, ý kiến của mình cũng không khác họ là mấy nhưng mình xin bổ sung thêm rằng "Pub có thể bổ sung thêm các bộ phim 3D được không?" Mọi người cũng biết đây là thời đại của 3D mà, và việc tăng giá thì đồng nghĩa nhu cầu của mem cũng phải được nâng cao như Pub đã khẳng định, vì thế mình đề xuất ý kiến nhỏ này để Pub suy nghĩ.
Mong BQT của Pub xem xét ý kiến này nhé, mình chỉ muốn đóng góp để Pub ngày càng phát triển và hoàn thiện toàn diện hơn nữa thôi ^^
Cảm ơn mọi người đã đọc :)

KonAir
07-06-2012, 11:17 AM
Chào bạn, cám ơn bạn đã ủng hộ và góp ý cho Pub, việc up phim 3D đã nằm trong kế hoạch của Pub, và sẽ được phát triển sau khi pub phát hành version cho ipad, iphone bạn nhé.

TGS
07-06-2012, 12:01 PM
Uhm, mong rằng sẽ tiếp tục đón nhận được chất lượng rất tốt mà Pub đã đem lại. Cảm ơn vì ý kiến đã được giải đáp, và khoá dùm mình topic này nhé ^^, một lần nữa xin chân thành cảm ơn.

vat1984
07-06-2012, 01:23 PM
Lock \m/