PDA

View Full Version : một chút ý kiến gửi pub :)

mayen
07-06-2012, 12:24 AM
mình đã gắn bó với pub 1 thời gian cũng được 3 tháng, phải nói mình rất tâm đắc với đội ngũ của pub, dịch hay, phim rõ nét và đẹp, load phim nhanh, coi không giật, các trang được thiết kế đẹp mắt, có cả điểm imdb và thông tin cần thiết của phim, hơn hẳn cả ****!. Phải nói là pub thực sự rất tuyệt! :x. Một lần mình chúc các bạn luôn mãi giữ tốt mái nhà của những ai đam mê điện ảnh này dài lâu nữa :).

Về việc tăng giá cước phim không có gì phàn nàn, dù sao cũng thông cảm bên pub vì việc phải giữ server nên tăng giá :d nếu tăng giá mà để có chất lượng phim tốt thì mình sẵn lòng chi trả, ít nhất với giá cước hiện tại là 40k/1 tháng mình thấy vậy còn rẻ nhưng mình nghĩ, với giá cước đã tăng vậy, mình nghĩ các bạn nên update thêm nhiều bộ phim nữa, như vậy ít nhất những người sử dụng như bọn mình cảm thấy đáng đồng tiền bát gạo, nếu tốt, mình nghĩ nên có thêm mục yêu cầu phim, không biết pub đã có chức năng này chưa? :D chứ mình thấy bên **** 1 phần giữ chân được người vào cũng vì có chức năng này :). Đây là một số góp ý nhỏ của mình thôi!. Đừng mắng mình nhé ! :D.

Luôn ủng hộ Pub nhất :) Mãi là trang web điện ảnh chí cốt của mình :)

KonAir
07-06-2012, 02:12 AM
Mục yêu cầu phim sắp được đưa vào sử dụng bạn nhé. Phim bộ cũng đã và sẽ được cập nhật thêm nhiều. Cám ơn bạn đã ủng hộ.

ddthinh
08-06-2012, 09:31 AM
sắp có chức năng ấy thì còn gì bằng :))