PDA

View Full Version : Gửi anh Pub

nvps87
05-06-2012, 11:18 PM
Nói thiệt chứ mình nghèo coi toàn gói cước 20k không ah, tự nhiên mới về nạp thấy các gói cước khác, nghĩ chắc không có gì, cào cáic card 20k nạp vào ai ngờ được 16k khoai gì đó, ma 32k mới coi được thấy bức xúc ghê.
BQT thu thì thu đại cái card 50k từ đầu đi, người ta đã xem gần như hết phim hay của pub.vn h lại tăng giá gói cước lên, nói thật nếu có 1 trang web nào khác mở ra chất lượng phim cũng vậy mà gói cước 50k tui wa đó liền.
Các bạn ở BQT thứ 1 muốn tăng giá gói cước lên phải nghỉ đến chất lượng và số lượng phim ntn, đùng 1 cái muốn tặng là tăng không xem ý kiến KH ra sao( chắc có lẽ đọc đến câu này các vị nghĩ trong đầu mày không xem thì thiếu gì người xem---> tui cũng là KH của quý vị đó)
Góp ý đây----> sau này các bạn có làm việc gì? ok nếu không cần sự đồng ý của chúng tui nhưng ích ra cũng thông báo cho chúng tui biết dùm 1 ít, nhiêu đó thôi!!!

KonAir
05-06-2012, 11:53 PM
Chào bạn, Pub đã có thông báo về việc này trước 1 ngày kể từ khi thay đổi cách tính phí tại box thông báo (http://pub.vn/diendan/showthread.php/6861-Thay-doi-muc-phi-va-them-hinh-thuc-tra-theo-phim). Tại bạn không đọc thôi. Ngoài ra 16 nghìn khoai thì bạn vẫn có thể xem phim được bằng cách xem theo từng phim.