PDA

View Full Version : ban quản trị xem xét giúp mình !

vu kangminsu
02-06-2012, 02:57 PM
mình xem phim cuộc đua tử thần ,tải được vài phút không thấy phim đâu và thấy dòng thông báo'Video not found' mong ban quản trị xem xét lại giùm ,thông cảm cho vì mình không thể chụp được màn hình .

DeerKing
02-06-2012, 04:10 PM
Bạn f5 lại là xem được, còn nếu không được thì bạn vào "Chọn server" ở menu ngoài trang chủ cấu hình lại nhé.

vu kangminsu
02-06-2012, 10:08 PM
mình đã xem được nhưng chờ cả tiếng đồng hồ mới tải được vài phút ,mình đã và đang đợi tải để xem gần 3 tiếng rồi mà mới được hơn 40p không dám xem đã chọn lại sever các kiểu nhưng tình trạng vẫn không được cải thiện ,mong ban quản trị xem xét lại cho .tình trạng diễn ra ngày hôm nay là ngày thứ 3 thế này tải phim rất chậm ,mình ở Hàn Quốc dùng mạng của LG .
Bạn ra trang chủ cấu hình ở menu "Chọn server" chọn Vùng khác - mạng Viettel thử nhé.

KonAir
03-06-2012, 01:22 AM
Toàn bộ server của Pub đặt tại Việt Nam, phục vụ các bạn trong nước là chính, nên băng thông quốc tế rất ít, chính vì vậy các bạn ở nước ngoài xem phim Pub không dám cam kết về mặt tốc độ. Và chi phí thuê băng thông quốc tế là rất cao, Pub sẽ cố gắng để nâng cấp trong thời gian tới.