PDA

View Full Version : bảo trì xong phim giật quá bạn ơi

tuangbwc
31-05-2012, 05:51 PM
xem lại xem trước bảo trì mình xem vẫn ngon bảo trì xong xem giật quá

KonAir
31-05-2012, 05:59 PM
Hiện tại mạng VNPT và FPT đang sửa chữa bạn nhé. Chứ không thuộc về hệ thống server của Pub, và bạn có thể thử ra trang chủ, chọn lại các cụm server khác xem có đỡ hơn không nhé.

leduong244
31-05-2012, 08:36 PM
Mình cũng vậy, đang xem mạng FPT ngon bảo trì xong giật quá

mrtruong13
31-05-2012, 09:12 PM
hic, FTP bảo trì, bảo trì đến bao giờ? hay là máy chủ của PUB cho mạng FPT bảo trì? MOD cứ nói rõ ra cho mọi người biết đường mà coi

cutngam
31-05-2012, 09:12 PM
anh sứt ơi !!!!! bảo trì xong e không xem đc phim nào cả :(( e mạng FPT a ạ ... có cách nào khác phục không anh? e đang xem dở nhật kí ma cà rồng hay quá k dừng lại đc huhuhu

KonAir
31-05-2012, 09:31 PM
Việc bảo trì hôm nay không liên quan gì đến server nhé mọi người, tất cả hệ thống server của Pub vẫn y nguyên, và hoạt động rất tốt, hôm nay chỉ là up cái code thanh toán cho từng phim thôi. Còn việc các nhà mạng như FPT, VNPT sửa chữa, nâng cấp hệ thống hoàn toàn nằm ngoài khả năng kiểm soát của Pub. Và mình nghĩ phía nhà mạng cũng sẽ hoàn thành việc sửa chữa, nâng cấp này nhanh thôi. Ngoài ra các bạn nên ra trang chủ, ấn vào nút chọn server rồi thử chọn các trường hợp xem có cụm nào phù hợp vào lúc này không.