PDA

View Full Version : Lỗi kỳ quặc không đăng nhập được vào Pub

alien
30-05-2012, 09:46 PM
Mình có 1 tài khoản nữa tên là quanglien132
Một hôm tự nhiên k đăng nhậập đc, mình đã đổi pass và dăng nhập thành công với mật khẩu mới .
Vài ngày sau mình đăng nhập lại mình không vào đc với pass đã đc cấp lại hôm trước ( có thể mình đã xoá cookie ,... và những thứ linh tinh mà CClean xoá, vì mình lưu lại pass trên trình duyệt) , rồi mình vào đổi lại pass mới , tiện thể mình đổi lại email mới mình mới lập. Lần đó cũng đăng nhập lại được bình thường .
Đến hômnay mình đăng nhập lại cũng k đc, đổi lại mật khẩu nhưng lại thông báo lỗi k tồn tại email này :( bất lực quá k đăng nhập đc mình lập 1 tài khoản mới để báo lỗi này
MOng admin lấy lại mật khẩu cho mình với, gửi mật khẩu mới vào địa chỉ email của tài khoản này hoặc tài khoản quanglien132.
Cám ơn Admin nhiều . Mong nhận đc phản hồi sớm ad.

KonAir
30-05-2012, 10:46 PM
Mình đã gửi vào hòm thư mà tài khoản quanglien132 đã đăng ký (zenda***** @gmail.com)

alien
30-05-2012, 10:58 PM
Ơ, tài khoản cũ của mình k sử dụng địa chỉ email nào bắt đầu bắt đầu zenda nào cả :| mà mình dùng địa chỉ quanglien****@gmail.com đăng ký cơ . Ad xem lại cho mình đi ...

Hay mình bị tài khoản kia hack mất rồi :((

KonAir
30-05-2012, 11:01 PM
Trong hệ thống tài khoản quanglien132 sử dụng email zenda*** @gmail.com như mình đã viết ở trên, và nếu muốn đổi email trên hệ thống thì phải click vào link được gửi đến vào email hiện hành, như vậy có khả năng bạn bị lộ cả password email rồi.

alien
30-05-2012, 11:27 PM
Kiểu này chắc bị hack mất rồi :(( minh chẳng có địa chỉ email nào tên zenda***
Có cách nào lấy lại số tiền chưa kích hoạt của mình đc không, mình nạp gần đây nhất là 50k mạng viettel mới kích hoạt 20k , chắc cũng gần hết thời gian xem rồi . Mà mình nghĩ có thể lỗi này do hệ thống :|

KonAir
30-05-2012, 11:41 PM
Không có cách nào bạn ạ, cách duy nhất để lấy lại mật khẩu là thông qua địa chỉ email bạn ạ. Còn thẻ điện thoại thì không chứng thực được điều gì cả, vì vào account là cũng có thể xem được lịch sử giao dịch thông qua những hình thức nào. Nên mình không thể chứng thực được bạn có phải chủ tài khoản hay không.

alien
30-05-2012, 11:51 PM
ukm. Thôi bỏ cũng đc, ak cho mình hỏi thêm trong hệ thống chỉ có 1 địa chỉ email thôi ak , k có những địa chỉ email đã từng đổi ak ?

KonAir
30-05-2012, 11:56 PM
Mình có thể xem được những địa chỉ email đã từng đổi, nhưng việc này cũng không giúp được gì trong những việc thế này. Tuy nhiên, mình sẽ nghiên cứu để làm thêm mật khẩu cấp 2, đề phòng cho những trường hợp kiểu này.

alien
01-06-2012, 03:00 AM
Dạo này thi cử nên giờ mới lên diễn đàn đc, đang thiếu tiền nên mất 30k cũng thấy hơi tiếc, nhưng k sao , Mong Pub sẽ ngày càng phát triển, hoàn thiện hơn, có nhiều phim hay phục vụ anh chị em hơn:)