PDA

View Full Version : Resident Evil: Apocalypse (Vùng Đất Quỷ Dữ: Ngày Tận Thế) (2004) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

KonAir
30-05-2012, 10:46 AM
6857

cunlu
08-06-2012, 10:43 AM
Mình luôn thích diễn xuất của Mila. Thanks Pub

anhduc90
08-06-2012, 11:23 AM
CHo mình hỏi 3 bộ Resident Evil pub vừa up có liên quan gì đến nhau ko?hay chỉ 1 nội dung và làm đi làm lại thôi :D hỏi vậy để mình xem luôn bộ mới nhất cho đẹp :D

mr_leanh
08-06-2012, 12:25 PM
CHo mình hỏi 3 bộ Resident Evil pub vừa up có liên quan gì đến nhau ko?hay chỉ 1 nội dung và làm đi làm lại thôi :D hỏi vậy để mình xem luôn bộ mới nhất cho đẹp :D
3 Bộ đều liên tiếp với nhau đó bạn :d

trivu
08-06-2012, 03:35 PM
đợi mãi đã có đủ bộ thank pub nhiều lém :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

danielng
08-06-2012, 05:33 PM

Phần 1 giải thích nguyên nhân con virus thoát ra và việc Alice và Mack bị đem đi thí nghiệm, phần 2 là con virus thoát ra bên ngoài, làm lây nhiễm trên diện rộng, và Alice cùng những ng bạn phải thoát khỏi khu vực bị cách ly trước khi Umbrella "dọn sạch" nơi đó, phần 3 là Alice đã thoát được và kiếm tìm những người sống sót bởi Umbrella đã không thể dọn sạch đc và ... sự lây nhiễm lan đến toàn cầu toàn cầu, ko những vậy, họ còn cố gắng bắt lấy Alice vì sự miễn nhiễm và kết hợp với virus T tuyệt vời của cô, vừa trốn chạy vừa tìm những người sống trong khi Umbrella trốn dưới lòng đất với sự tàn ác đã gieo rắt cho nhân loại bấy giờ, Alice sẽ khiến họ trả giá, phần 4, Alice quyết tâm tìm đến trụ sở ở Tokyo của Umbrella để trả thù, kế hoạch đã thành công 1 nữa thì Alice đã để xổng tên trùm vào phút cuối, cô lên đường tìm lấy vùng đất "an toàn" mà những ng bạn cô đã đến, cô tìm đc những ng bạn, và tìm đến nơi đấy, nhưng ... đó là 1 cái bẫy chết người của Umbrella.
Mình là fan của RE, đang đợi tới tháng 9 để thấy Ada, Leon, Valentine (phần 2) và Rain (phân 1)

tronghieu113
08-06-2012, 09:23 PM
phim theo game hay nhất là đây

KimDinhSon
08-06-2012, 09:42 PM
Phần này thấy ông Tiến sĩ (bố cô bé) giả vờ là zoombie ( cắn thằng trùm) không biết phần ba còn sống không

docuonggiang
09-06-2012, 05:43 PM
mấy con virut này tởm quá :-ss

devilcry2501
10-06-2012, 12:18 PM
Phần 1 giải thích nguyên nhân con virus thoát ra và việc Alice và Mack bị đem đi thí nghiệm, phần 2 là con virus thoát ra bên ngoài, làm lây nhiễm trên diện rộng, và Alice cùng những ng bạn phải thoát khỏi khu vực bị cách ly trước khi Umbrella "dọn sạch" nơi đó, phần 3 là Alice đã thoát được và kiếm tìm những người sống sót bởi Umbrella đã không thể dọn sạch đc và ... sự lây nhiễm lan đến toàn cầu toàn cầu, ko những vậy, họ còn cố gắng bắt lấy Alice vì sự miễn nhiễm và kết hợp với virus T tuyệt vời của cô, vừa trốn chạy vừa tìm những người sống trong khi Umbrella trốn dưới lòng đất với sự tàn ác đã gieo rắt cho nhân loại bấy giờ, Alice sẽ khiến họ trả giá, phần 4, Alice quyết tâm tìm đến trụ sở ở Tokyo của Umbrella để trả thù, kế hoạch đã thành công 1 nữa thì Alice đã để xổng tên trùm vào phút cuối, cô lên đường tìm lấy vùng đất "an toàn" mà những ng bạn cô đã đến, cô tìm đc những ng bạn, và tìm đến nơi đấy, nhưng ... đó là 1 cái bẫy chết người của Umbrella.
Mình là fan của RE, đang đợi tới tháng 9 để thấy Ada, Leon, Valentine (phần 2) và Rain (phân 1)
Bạn nói đúng lắm. nói chúng Game này vs Phim vẫn là số 1 của Game Kinh Dị.

devilcry2501
10-06-2012, 12:19 PM
mình đã từng chơi Game này cả 5 phần. unlock súng vs trang phục mới. hihi

pisoga
10-06-2012, 10:59 PM
I love this film =x

t.kulz_ok
12-06-2012, 03:27 PM
film hay mà khó hiểu quá...đầu đến gần cúi là alice chết khi thoát khỏi trận bom...đến cúi film lại thấy nằm trong fòng thí nghiệm rồi đi ra...ax ax

thn_vn
17-06-2012, 01:54 AM
cái côn sắt mà alice cầm ở poster tên tiếng anh là gì vậy có bạn nào biết ko :D

pain
14-09-2012, 09:10 PM
cái nào la phần 1 cái nào la phần 2 .. 3 thế. >.< mình không biết xem bắt đầu từ đâu :-ss

IIRawrrLiLaII
05-12-2012, 08:16 PM
cái nào la phần 1 cái nào la phần 2 .. 3 thế. >.< mình không biết xem bắt đầu từ đâu :-ss

cứ theo năm sản xuất mà xem thôi :v

nhociunet
27-07-2013, 09:59 PM
6857

Hjx... Mình mới đầu coi phần 4 trên tv ý @@ Khúc đầu chả hiểu quái gì, coi hết cho đã xog mấy tháng sau bạn rủ ra rạp coi fim ai ngờ là phim đó @@ Mà đợt đó coi 3D ghiền :)) Đợi mãi mới coi phần 5 hay quá chừng, ng` ta kêu phần 6 hay ác nữa cơ nhưng rất tiếc chưa chiếu. Và giờ rảnh rỗi mới coi phần 1, giờ tới phần 2 hjhj

nhociunet
27-07-2013, 10:01 PM
Bạn có biết game tên gì ko cho mình chơi với :x mình coi riết thành Fan Nv chính rồi :D

kheotanmai
11-11-2018, 11:55 PM
sever bị gián đoạn vui lòng chọn sever khác là lỗi gì hả admin? Fix Please

Isis
17-02-2021, 01:42 AM
film hay mà khó hiểu quá...đầu đến gần cúi là alice chết khi thoát khỏi trận bom...đến cúi film lại thấy nằm trong fòng thí nghiệm rồi đi ra...ax ax

Alice chết khi cứu Angela nhưng dc đưa về phòng thí nghiệm để phục hồi. Thực chất Alice ko "chết" dc, vì vốn đã dc tiêm T-virus nồng độ cao, hơn nữa ko bị biến đổi mà kết hợp dc với T-virus để trở nên ngày càng mạnh hơn. Đoạn cuối những ng bạn cứu Alice cũng ko phải là thật. Họ chỉ là bản sao dc lập trình cho project Alice này mà thôi.