PDA

View Full Version : PUB ơi PUB à

Jenny Q
26-05-2012, 02:25 PM
Dạo khoảng tháng 3 - 4 năm 2011 lúc PUB mới vừa "ra lò", web phim HD cũng khá nhìu nhưng web làm sub trailer thì rất ít.

Lần đầu tiên biết đến PUB là do lúc đó đang ngóng bộ X-men First CLass, mà coi đi coi lại cái trailer gốc vẫn chưa đã, thế là lên gg search "vietsub trailer x-men first class...."

Tèng teng, tự nhiên hiện ra 1 cái video trên youtube "PĐVN Trailer X-men First Class", PĐVN là cái quái gì nhỉ, click vào coi thì thôi rồi quá hay, lại còn tìm thêm được 1 loạt trailer hấp dẫn khác. Thế là bit đến PUB - The Movie House:D

Cho nên lúc đó xem PUB như 1 trang web chuyên làm trailer, thấy PUB rất thú vị, rất lạ và coi như trailer tiếng Việt HD là thương hiệu độc quyền của PUB chẳng ai có :))

Thậm chí tới bi giờ ngồi quỡn quỡn vẫn bật mấy trailer như Inception, X-men First Class, Source Code, Rise of the Planet of the Apes... xem lại, coi đã gì đâu :))

Có khi đăng nhập vào PUB ngóng trailer mới còn hơn ngóng phim. Nhưng có vẻ như gần đây trailer bị bỏ bê và đã bị đưa vào "lãnh cung" rồi :((

Hi vọng PUB mình tiếp tục công việc đầu tiên "độc và lạ" mà PUB đã làm :(

Thanks PUB :D

--------------------------------------------------------------

Bài này vừa mang tính chất góp ý vừa mang tính... tâm sự :D
Tùy mod để đây hoặc move qua box tán gẫu sao cũng đc, thanks

herobon
26-05-2012, 02:29 PM
Chuẩn bị rồi, sợ xem ko hết thôi :))

KonAir
26-05-2012, 03:17 PM
@Q: cá nhân anh chưa bao giờ quên trailer đâu em, vì toàn bộ trailer của pub từ trước tới giờ, về phần hiệu ứng là 100% tay anh làm hết, đứa con tinh thần mà, sao mà quên được, và trailer chuẩn bị được tiếp tục lên sóng lại rồi em nhé. Nhưng có điều nick em đã xuống màu rồi, anh buồn quá, có lẽ việc nick em lên lại màu pubber sẽ kích thích tinh thần anh hơn Q ạ :))