PDA

View Full Version : Steve Jobs: One Last Thing (Steve Jobs: Khoảng Khắc Còn Lại) (2011) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

KonAir
24-05-2012, 10:19 AM
6720

konchuotngu
24-05-2012, 12:35 PM
and blow Job =))

Ghét việc tồn tại những cm bẩn như thế này :-< Steve Jobs - ông ấy là một con người có tài năng, một doanh nhân giỏi nhất nhì thế giới ... dù là đùa giỡn cũng không nên cm như vậy ...

holy
24-05-2012, 01:00 PM
Vừa xem xong phim ý nghĩa quá , mà có lẽ chưa nói lên được quá trình tạo ra Iphone , Ipad nhỉ . đến ipod thì dừng lại rồi ....

konchuotngu
24-05-2012, 01:14 PM
Thế mới biết :) Ý tưởng không bao giờ có giới hạn ... nhưng để hoàn thành ý tưởng mất rất nhiều thời gian ... đôi khi là cả đời người :)
Xem đến phần Pixar, nhớ ra phim Wall.E :)) Cái tay của cô robot đúng là giống hệt kiểu con chuột của Apple :)) Một nút nhưng đa chức năng =)) Xời, phải gọi là quá bá đạo khi nhận ra đc điều này =))

thatsreallyfun
24-05-2012, 01:32 PM
Trời ơi bữa giờ tính nói bác Sứt up cái này mà quên, ai ngờ giờ up rùi ye ye ye. Hay tuyệt:x:X

troc2708
24-05-2012, 02:06 PM
Ghét việc tồn tại những cm bẩn như thế này :-< Steve Jobs - ông ấy là một con người có tài năng, một doanh nhân giỏi nhất nhì thế giới ... dù là đùa giỡn cũng không nên cm như vậy ...
Gì mà căng thế...ai chả biết SJob là người ntn. Tui còn có cửa hàng Apple store nữa. Tất nhiên comment chỉ mang tính chất vui vẻ thôi. Đừng nói bẩn nọ bẩn kia. Admin viết trước chứ. Sao ko trích dẫn comment của admin ấy. Dám thề là chưa bao giờ viết comment kiểu thế chưa. Xàm lờ...ra vẻ...

KonAir
24-05-2012, 02:11 PM
Gì mà căng thế...ai chả biết SJob là người ntn. Tui còn có cửa hàng Apple store nữa. Tất nhiên comment chỉ mang tính chất vui vẻ thôi. Đừng nói bẩn nọ bẩn kia. Admin viết trước chứ. Sao ko trích dẫn comment của admin ấy. Dám thề là chưa bao giờ viết comment kiểu thế chưa. Xàm lờ...ra vẻ...

Bạn cũng vui lòng comment chính xác hơn nhé, không có admin nào comment trước như bạn nói cả.

troc2708
24-05-2012, 02:39 PM
Bạn cũng vui lòng comment chính xác hơn nhé, không có admin nào comment trước như bạn nói cả.
Có mà... mình vừa vào thấy comment đầu tiên luôn. Ông ấy viết "hand job...;))"Chắc là del rùi, del luôn cả comment của mình. Thôi ko bàn luận chuyện này nữa. Dẹp nhé :D:D:D

hoangbreaker
24-05-2012, 03:16 PM
Bị Video not found là sao Sứt ơi

socchipmunk
24-05-2012, 05:57 PM
1 tài năng lớn...mà hình như trời ghét người tài.. :( ...lúc Steve Jobs mất mình chuyển avatar sang hình ổng trong suốt 100 ngày..xem như để tưởng niệm...

Crime
24-05-2012, 06:02 PM
thần tượng của mình :D

thitgalachanh29
24-05-2012, 06:57 PM
my Idol :x xem ngay xem ngay

herobon
24-05-2012, 07:41 PM
tiếc là ko phải người mình thần tượng ;))

goldeneagle
24-05-2012, 09:01 PM
thật sự lúc đầu không thích apple vì quá độc quyền nhưng thật sự khi con người mình thích đơn giản muốn giải trí không muốn nghien cứu nó quá nhièu mình dùng apple đúng như có ma thuật :) ... thật sự khâm phục steve một người luôn nói think difference

Ashura
25-05-2012, 04:13 AM
mất đi Steve là 1 mất mát quá lớn =='' thề vs lòng là sẽ dành dụm sưu tập đủ bộ sản phẩm của ông.. cơ mà đang nghèo nên... từ từ vậy ^^!

lengoctai245
25-05-2012, 10:09 AM
tuy ko xài hàng Apple vì chưa có đk, nhưng vẫn thích Steve Jobs, một con người tài năng, dám nghĩ dám làm dám sáng tạo.

binhdangbinh
25-05-2012, 02:48 PM
The world can never forget him

docuonggiang
25-05-2012, 03:20 PM
lần nào vào pub cũng chả thấy có cái trailer là thế nào nhỉ?làm ăn ki bo quá

Ryang07
26-05-2012, 12:38 AM
Lời cảm ơn chân thành và sâu sắc đến girl_sweet1710 và Sứt Yêu khi đã bỏ thời gian ra dịch và chia sẻ đoạn video này. Nó rất tuyệt vời và cảm ơn 2 bạn đã chia sẻ. :-)

tenlavodung
26-05-2012, 09:28 PM
thiệt chứ ! ông cụ này cũng cũng bình thường mất đi cũng phải chả có gì mà tiếc cả !thành công của ổng hết 99% là công của người khác ! không có ông ổng chưa chắc trái đất không thay đổi ! mình chỉ thích Bác thôi .

anhduc90
26-05-2012, 10:24 PM
thiệt chứ ! ông cụ này cũng cũng bình thường mất đi cũng phải chả có gì mà tiếc cả !thành công của ổng hết 99% là công của người khác ! không có ông ổng chưa chắc trái đất không thay đổi ! mình chỉ thích Bác thôi .

Mình không đủ tầm hiểu biết để nhận xét SJ thay đổi thế giới như thế nào,mình chỉ biết thế hệ bố mẹ và ông bà mình sử dụng PC đã ít chứ chưa nói là sử dụng laptop vậy mà bây giờ cầm ipad bấm nhuay nhuáy :) Bạn nói là thành công của SJ là 99% là thành công của người khác nhưng theo ý kiến của mình thì "người thông minh là người biết sử dụng những người thông minh hơn họ" chẳng có ai 1 mình tạo nên thành công cả :) Còn bạn bảo SJ cũng bình thường thì mình cũng chỉ mong được "bình thường" bằng nửa SJ thôi :))

DangKhoa36a
26-05-2012, 10:43 PM
Mình khuyên bạn lúc rảnh rỗi nên cầm tờ báo hay lướt web đọc những tài liệu hay tiểu sử nói về Steve Jobs!khi bạn đã có chút hiểu biết bạn sẽ hiểu tại sao cả thế giới đều ngưỡng mộ ông!!!

9h10
29-05-2012, 07:16 PM
Để xem ;)) chắc là hay lắm đây

phungdka
30-05-2012, 05:33 PM
Phát ngôn ngu học vậy. đúng là cái loại ăn cơm cà bàn chuyện quốc gia.

BBCin
31-05-2012, 12:46 AM

Nhìn cm thấy ngứa đít :)) nhưng nhìn quả nick của thằng này thì thấy cũng đúng :)) có cái đầu mà k biết nghĩ nói câu nào thấy ngu câu đấy thì tên là vô dụng cũng đúng :)) Bây h người ta hay còn gọi là ăn hại đấy :))

Hades
05-06-2012, 03:48 PM
Vớ vẩn...nói kiểu như ông thì cả thế giới này toàn bọn ngu đần đã bị SJ lừa và ông là người duy nhất thông minh. SJ ko sáng tạo PC, ko sáng tạo màn hình cảm ứng, nhưng trước ông có ai làm cho mấy cái đó nổi tiếng được như ông ấy chưa ?

giang2224
15-06-2012, 03:23 AM
Khi nào bạn "bình thường" bằng 1/1.00.000 của ông ấy là bạn đang sở hữu hàng ngàn sản phẩm của Apple, có thể cạnh tranh với FPT tại Việt Nam về hàng Apple rồi đó. Suy nghĩ trước khi nói nhé. Người tài là người biết dùng người, chứ không phải 1 người có thể làm được nhiều việc, không biết bạn này học đến lớp mấy.

Trong 1 năm của Apple bán khoảng hơn 200.000.000 sản phẩm (tính theo năm 2011, có thể tìm trên các báo). Bạn làm được bao nhiêu để được bình thường như thế này?

lehoan
24-08-2012, 04:17 AM
film y nghia lam.ban co films kieu tuong tu the' nay ko?noi ve nhung danh nhan lam giau...thanks...

buithien66662
30-01-2020, 11:29 AM
2020 vẫn xem lại. cảm xúc vẫn còn nguyên như ngày nào. ngưỡng mộ những điều vĩ đại và những con người tạo ra điều vĩ đại