PDA

View Full Version : 1 tài khoản coi 1 phim cũng bị disconet + cảnh báo hệ thống là sao?

Vip89
19-05-2012, 04:55 PM
nhờ Admin kiểm tra dùm tk của e, đây là lần thứ 2 rồi. e chỉ load 1 phim mà cũng bị văng ra , kèm theo cảnh báo của hệ thống. khoảng thòi gian là 4h20-4h50

DeerKing
20-05-2012, 10:48 AM
Khi được thông báo như vậy tức là tài khoản của bạn đang xem nhiều hơn 1 phim trong cùng 1 thời điểm. Nếu bị như vậy có thể account của bạn đang bị người khác dùng hoặc là bạn bật 2 phim ở 2 trình duyệt mà ko để ý...
Bạn có thể xem danh sách các phim được đưa ra có phải là phim bạn đã xem không. Nếu mà không đúng thì bạn hãy đổi password để tránh mất account.

Vip89
20-05-2012, 06:35 PM
k hề có chuyện mình bật 2 trình duyệt xem 2 phim bạn à, lúc đó có 1 mình ở nhà coi phim chứ mấy, tiếc là mình k kịp chụp lại cái hình cảnh báo của hệ thống.đang coi phim Joncater đc 70-80' gì đó thì bị disconet ra luôn, k hỉu tại sao nữa. lộ mật khẩu thì lại càng k, m chả bao giờ ra tiệm net hết. mình có thể check những phim mình đã coi hay chek lại thông báo lỗi của hệ thống đc k bạn?

KonAir
20-05-2012, 08:12 PM
k hề có chuyện mình bật 2 trình duyệt xem 2 phim bạn à, lúc đó có 1 mình ở nhà coi phim chứ mấy, tiếc là mình k kịp chụp lại cái hình cảnh báo của hệ thống.đang coi phim Joncater đc 70-80' gì đó thì bị disconet ra luôn, k hỉu tại sao nữa. lộ mật khẩu thì lại càng k, m chả bao giờ ra tiệm net hết. mình có thể check những phim mình đã coi hay chek lại thông báo lỗi của hệ thống đc k bạn?

Chuyện lộ mật khẩu thì là giả thuyết về các trường hợp có thể xảy ra đối với tài khoản của bạn khi bị hiện lên cảnh báo đó thôi mà. Và tất nhiên việc lộ mật khẩu thì ko cứ gì phải ra tiệm nét mới có khả năng mất mật khẩu, chỉ cần máy tính của bạn có kết nối internet và bạn có truy cập vào các website hay tải phần mềm.... là đã có nguy cơ nhiễm virus và mất mật khẩu, tất nhiên đó là các khả năng có thể có, còn bạn chắc chắn bạn không bị mất mật khẩu thì bạn không cần phải đổi. Mình sẽ xem lại cảnh báo đó đối với tài khoản của bạn, nếu hệ thống cảnh báo sai mình sẽ xóa cảnh báo đó đi và sửa lại lỗi cảnh báo sai này. Và cũng xin lỗi bạn trước vì sự phiền hà này.

Vip89
20-05-2012, 10:29 PM
thank sếp Sứt :)