PDA

View Full Version : Không load được phim ,hic

mrvinh
16-05-2012, 11:00 PM
Từ ngày đổi mạng FPT sang VNPT la vào pub không load nổi phim nữa, bực bội thật, mạng wifi cafe còn load vù vù còn về nhà là hết xem luôn, đợt này nạp khoai xong bỏ không rồi, có cách gì cải thiện đường truyền ko mấy pro...

KonAir
16-05-2012, 11:16 PM
Bạn bị xem phim chậm hay là bị lỗi khi load hiện lên video not found hay thế nào?

mrvinh
16-05-2012, 11:31 PM
Bạn bị xem phim chậm hay là bị lỗi khi load hiện lên video not found hay thế nào?

Mình xem phim bị chậm , sài mạng VNPT ma load hoài không nhích nổi, cho dừng lại một luc cũng chẳng cải thiện đc mấy, chán quá, có cách j giải quyết ko Admin.

KonAir
16-05-2012, 11:44 PM
Cái này thì do mạng của bạn rồi, và mình không có cách gì giải quyết. Sorry bạn.

artofwar1
23-05-2012, 11:13 PM
Từ ngày đổi mạng FPT sang VNPT la vào pub không load nổi phim nữa, bực bội thật, mạng wifi cafe còn load vù vù còn về nhà là hết xem luôn, đợt này nạp khoai xong bỏ không rồi, có cách gì cải thiện đường truyền ko mấy pro...
cho mình hỏi ngoài lề 1 tí là lý do gì bạn đổi từ FPT sang VNPT? vì mình đang có dự định đổi từ SCTV sang FPT nên đang cần ý kiến của những người dùng rồi. Cảm ơn bạn.

KonAir
23-05-2012, 11:14 PM
@artofwar1: không với bất kỳ lý do gì cả, nhưng nếu là mình mình khuyên bạn nên dùng VNPT :D