PDA

View Full Version : Góp ý về cách dùng từ trên chat bõ

jayd
15-05-2012, 12:38 AM
-vào một ngày đẹp trời ghé thăm diễn đàn.mình vô tình ghé thăm chat box.có vào ban list xem mấy bác nhà ta làm gì mà bị ban nick???thì ối giời ôi.các mod có quyền ban nick người ta vì tội chửi bậy mà lại nói những lí do như "cút con mẹ mày đi","FUCK","cút"....v.v
-Tuy là các bác ý vi phạm nội quy.Nhưng mod phải làm cho người khác nể một tí với cách dùng từ này chứ.mod nói FUCK được thì sao không cho pubber nói?:th_49::th_49:

KonAir
15-05-2012, 01:01 AM
Chào bạn, đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, còn đi ngủ thì có thể không mặc gì, nếu bạn đã từng ngồi chứng kiến tại cái phút giây các nick đó bị BAN kèm theo những lí do BAN như bạn viết thì bạn sẽ hiểu. Chuyện nó vô cùng giản đơn thôi ý mà.

jayd
15-05-2012, 04:02 AM
Chào bạn, đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, còn đi ngủ thì có thể không mặc gì, nếu bạn đã từng ngồi chứng kiến tại cái phút giây các nick đó bị BAN kèm theo những lí do BAN như bạn viết thì bạn sẽ hiểu. Chuyện nó vô cùng giản đơn thôi ý mà.

biết là vậy nhưng với vai trò ng quản lí thì mod không nên chấp những pubber đó làm gì để rồi mất hình ảnh đẹp trai trong mắt các pubber khác.@@!góp ý cùng phát triển.

KonAir
15-05-2012, 08:20 AM
biết là vậy nhưng với vai trò ng quản lí thì mod không nên chấp những pubber đó làm gì để rồi mất hình ảnh đẹp trai trong mắt các pubber khác.@@!góp ý cùng phát triển.
Vấn đề nằm ở chỗ các kẻ đó thường không phải là pubber và những mod đó cũng thường không đẹp trai :D, anyway, cám ơn bạn rất nhiều vì đã góp ý :x

buonvituonglai
15-05-2012, 01:11 PM
^
=))))))))))))))))))))))))
Pao Chuẩn =))

herobon
15-05-2012, 02:10 PM
tránh xa mấy mod như thế ra ;))

Toony
15-05-2012, 09:49 PM
đâu phải ai cũng đẹp zai như mình :-<

dnine.hp
16-05-2012, 12:59 AM
Chào bạn mình là đao phủ hàng đầu Pub.vn, trong mắt mọi người mình đã là kẻ bệnh hoạn khốn kiếp rồi, mình chẳng còn gì để mất :-<