PDA

View Full Version : lỗi thanh cuộn khi xem phim bộ

ducnam0801
15-05-2012, 12:00 AM
nhờ các bạn đoán bệnh dùm mình , mình xem phim game of thrones ss 2 khi ấn vào phim hiện bảng thông báo là " season 2 HBO đang chiếu ..." sau khi ấn ok thì không thấy thanh cuộn phim và chỉ hiện đúng 7 tập , k biết làm tn để kéo đc xuống các tập dưới đây :(

myflame
15-05-2012, 12:46 AM
nhờ các bạn đoán bệnh dùm mình , mình xem phim game of thrones ss 2 khi ấn vào phim hiện bảng thông báo là " season 2 HBO đang chiếu ..." sau khi ấn ok thì không thấy thanh cuộn phim và chỉ hiện đúng 7 tập , k biết làm tn để kéo đc xuống các tập dưới đây :(

Nói thật chứ phim mới có 7 tập mà bạn kéo xuống dưới thì kiếm đâu ra tập nào nữa mà kéo nhỉ? haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

KonAir
15-05-2012, 01:03 AM

Sang tuần khi có thêm tập 8 mình sẽ fix lỗi này, lúc đó bạn cuộn chuột sẽ chỉ thấy đến tập 8, sang tuần tiếp theo mình sẽ fix tiếp, sẽ lại thấy thêm tập 9, cứ như vậy, mình sẽ fix hoài luôn đến hết bộ :D

thitgalachanh29
15-05-2012, 07:58 AM
Sang tuần khi có thêm tập 8 mình sẽ fix lỗi này, lúc đó bạn cuộn chuột sẽ chỉ thấy đến tập 8, sang tuần tiếp theo mình sẽ fix tiếp, sẽ lại thấy thêm tập 9, cứ như vậy, mình sẽ fix hoài luôn đến hết bộ :D

ôi cảm ơn anh rất de hiểu ạ =))

ducnam0801
15-05-2012, 09:04 AM
cảm ơn mọi người , do mắt mình có vấn đề , mod xóa dùm topic nhé , so sorry :D