PDA

View Full Version : tìm lại tài khoản

mattaikhoan
10-05-2012, 09:02 PM
Tình hình là nick haihoangmk của mình đặt mật khẩu quá dễ. khôi phục pass thì báo lỗi là email nhập không đúng. nhờ BQT kiểm tra dùm cái
Email của mình là haihoangmk@yahoo.com
Ps: Mình đã kích hoạt 10 tháng xem phim

KonAir
10-05-2012, 09:15 PM
Chào bạn, mình đã kiểm tra tài khoản haihoangmk được đăng ký với email deme*** @zing.vn chứ không phải là email haihoangmk@yahoo.com, email haihoangmk@yahoo.com không tồn tại trong hệ thống.
***: vì lý do bảo mật nên mình ẩn 3 ký tự cuối của mail.

mattaikhoan
10-05-2012, 09:33 PM
Mình cũng không nhớ rõ xưa mình lập nick dùng email gì nữa.Vậy có cách nào mình lấy lại nick được không? Mất cái nick còn mấy tháng thì tiếc quá

KonAir
10-05-2012, 09:45 PM
Mình cũng không nhớ rõ xưa mình lập nick dùng email gì nữa.Vậy có cách nào mình lấy lại nick được không? Mất cái nick còn mấy tháng thì tiếc quá

Trong nội quy của Pub.vn có ghi rõ

Pub.vn và tất cả các thành viên trong ban quản trị sẽ không bao giờ và không được phép hỏi mật khẩu tài khoản của các bạn dưới bất kỳ hình thức nào. Và khi quên mật khẩu, chỉ có 1 hình thức duy nhất lấy lại mật khẩu thông qua email của các bạn. Vì vậy mọi người khi đăng ký tài khoản tại Pub.vn hãy sử dụng email thật của mình.
Đồng thời ngay khi đăng ký tài khoản cũng có ghi lưu ý này tại nơi các bạn điền email, nên nếu các bạn không nhớ được email hoặc sử dụng email không đúng thì không thể lấy lại tài khoản được.