PDA

View Full Version : Cần hỏi anh sứt!!!

zzz.ng0k
06-05-2012, 12:09 AM
A có thể vui nòng cho em biết pub mình úp phim như thế nào không???
Vì em thấy bên phim ** nó có phim nhanh lắm ý e không phải là do đội ngũ bên đó đông hoặc .....
Mà bởi em thấy bên đó úp phim mới nhanh lắm
VD: như phim The Avengers nó đã có rồi ... mà bên mình chưa có.
Nếu anh rảnh thì anh có thể cho em biết là anh úp phim thế nào không ( vì em k biết IMBD để làm gì)
E hỏi vu vơ vậy thôi anh không cần trả lời cũng được nhưng dù sao em cũng vẫn mong anh trả lời!!

KonAir
06-05-2012, 12:30 AM
Em có thể vào trang đó xem thử The Avenger hoặc các trang em thấy có thì sẽ hiểu tại sao họ "có" và có thể lúc đó em sẽ định nghĩa lại về việc "có" đó :D, còn về việc up phim tại pub, thì 99% là khi pub đã up thì sẽ là bản chuẩn, thi thoảng lắm anh mới đồng ý để một số mod như PopEyes, Lamphong... up các bản chưa chính thức như kiểu Ghost Rider 2, Act of Valour... nhưng các bản đó cũng đều có chất lượng khá tốt.
Túm lại Pub nói không với bản CAM, và không quan tâm cũng như không đua tranh với bất kỳ trang nào về mặt thời gian ra phim cũng như số lượng phim, đó vẫn luôn là cách hoạt động của Pub từ trước tới nay.

zzz.ng0k
06-05-2012, 01:59 AM
không ý em nói là The Avengers bản HD cơ anh ạ bên đó có rồi ý. với mọi người thì em không biết nhưng em thì không bao giờ xem bản cam :))
còn về mấy bản chưa chính thức như trên anh nói thì em đã xem thử chất lượng rất tuyệt.. có thể vào khoảng 480p

Jenny Q
06-05-2012, 10:08 AM
Bớt giỡn đi bạn, trang nào có The Avengers HD :|:|

Bạn đưa ra đc 1 trang thử xem thua gì tôi cũng thua :)):)) Toàn cam thì có, chất lượng chưa bit = được Back To The Future (non HD) của ffreborn1 chưa nữa chứ đừng nói HD

Trailer HD thì có :)):))

herobon
06-05-2012, 10:17 AM
Đúng kiểu trailer HD rồi. Phim thì rạp mới chiếu có ít ngày, nếu có HD thì ở nhà xem hết với nhau, ai bán ra rạp làm chi nữa :))

tnthienbao
06-05-2012, 10:54 AM
không ý em nói là The Avengers bản HD cơ anh ạ bên đó có rồi ý. với mọi người thì em không biết nhưng em thì không bao giờ xem bản cam :))
còn về mấy bản chưa chính thức như trên anh nói thì em đã xem thử chất lượng rất tuyệt.. có thể vào khoảng 480p

The Avengers có bản HD rồi hả :)) Bạn này chém bão dữ quá =))

KonAir
06-05-2012, 11:18 AM
không ý em nói là The Avengers bản HD cơ anh ạ bên đó có rồi ý.

Vâng xin thay mặt mọi người tại pub cũng như mọi người bên đó cùng với toàn thể các bạn ngoài hành tinh, anh xin được ạ em 1 cái ạ.

Gibson_1995
06-05-2012, 11:20 AM
A có thể vui nòng cho em biết pub mình úp phim như thế nào không???
Vì em thấy bên phim ** nó có phim nhanh lắm ý e không phải là do đội ngũ bên đó đông hoặc .....
Mà bởi em thấy bên đó úp phim mới nhanh lắm
VD: như phim The Avengers nó đã có rồi ... mà bên mình chưa có.
Nếu anh rảnh thì anh có thể cho em biết là anh úp phim thế nào không ( vì em k biết IMBD để làm gì)
E hỏi vu vơ vậy thôi anh không cần trả lời cũng được nhưng dù sao em cũng vẫn mong anh trả lời!!

Có phim nào xem phim ấy thui cậu ạ, càng chờ càng thấy lâu đấy. ;) Tốt nhất mình cứ kệ, ko quân tâm nhiều đến chuyện bao giờ sẽ có phim đó. Chứ ngày nào cũng mong rồi lên Pub lại ko thấy thì lại thất vọng. Bao giờ có thì xem, chưa có thì thui.

Jenny Q
06-05-2012, 01:46 PM
Vâng xin thay mặt mọi người tại pub cũng như mọi người bên đó cùng với toàn thể các bạn ngoài hành tinh, anh xin được ạ em 1 cái ạ.
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
=))=))

zzz.ng0k
07-05-2012, 02:09 AM
wow mới có 1 ngày không vào mà mọi người gạch đá tưng bừng thế . em thấy ở trên trang chủ bọn **** có phim trong phần HD muốn chụp ảnh lại cho mọi người coi>>>vào lại >>> vào đến hẳn phần xem phim thì nó mới ghi bên dưới là cam :)). SR cả nhà nha . mình giật đc. cái ạ thứ 2 của anh sứt rồi =))
note: để bù đắp tặng mỗi người 1 cái tks :))

zzz.ng0k
07-05-2012, 02:29 AM
có bằng chứng cho mọi người đây không lại bảo em quá ngu :))
By toanpham230395 (http://profile.imageshack.us/user/toanpham230395) at 2012-05-06

By toanpham230395 (http://profile.imageshack.us/user/toanpham230395) at 2012-05-06
Ctrl+ lăn chuột để xem rõ nhé mọi người

youknowwho
07-05-2012, 10:14 AM
Bên đó được cái giao diện đẹp và đắt lòi =))

Jenny Q
07-05-2012, 11:31 AM
@zzz.ngok: cái đó gọi là câu khách đó cưng :))