PDA

View Full Version : Bác Sứt giải đáp giúp em

crazy.wolf
02-05-2012, 11:08 AM
em có 2 vấn đề :
1. muốn nạp khoai = ATm thì e phải đăng ký internet banking tại ngân hàng p k ạ ?
2. bác Sứt có thể xem lại gaio diện web mình không ... ví dụ nhé em tìm phim tại trang chủ , thấy 1 phim ở trang 23 chả hạn ... em nháy vào xem nội dung ... xong ấn back quay ra ... nó liền nhảy về trang 1 ... như thế rất mất t/g lần mò lại có p k ạ ?
bác Sứt có thể fixx lại cái này k ?
tks ........... :D

KonAir
02-05-2012, 02:23 PM
1. Muốn nạp khoai = thẻ ATM thì thẻ ATM của bạn cần phải đăng ký với ngân hàng phát hành thẻ để có thể sử dụng được cho việc thanh toán online
2. Mình sẽ kiểm tra lại lỗi này và sẽ fix ngay.
3. Cám ơn bạn.

zzz.ng0k
02-05-2012, 06:58 PM
2. Mình sẽ kiểm tra lại lỗi này và sẽ fix ngay.
3. Cám ơn bạn.

fix ngay đi a cái lỗi này em cũng bị tìm phim ức chế kinh

buonvituonglai
02-05-2012, 07:43 PM
Thêm cái nữa là liệu có thể cho những gợi ý khi tìm film không anh?
Ví dụ muốn tìm film Men In Black thì khi type 1 số chữ ra nó sẽ hiện thị phần gợi ý giống như google (kiểu đánh ra rồi có cái khung nhỏ nhỏ ở dưới).
Hoặc tìm tên diễn viên thì cũng tương tự.
Cái này em nghĩ khá cần thiết vì nhiều người xem film có lẽ sẽ không nhớ chính xác tên film, lúc họ muốn tìm lại thì sẽ dễ dàng hơn rất nhiều.
Mong duyệt!

Jenny Q
03-05-2012, 08:40 PM
Đâu cần thế, gõ 1 chữ Black nó cũng ra ngay rùi, mình nghĩ nếu đã "ko nhớ chính xác" thì cũng chưa chắc đã nhớ đc chữ đầu tiên của bộ phim

VD như Lord of the Rings, ko nhớ đc chữ "Lord" thì làm sao nó hiện những chữ đằng sau "of the rings...", "the return of the King...".... như gg, hjhj;))

Quả ý kiến của bạn cũng hay, nhưng nói huỵch toẹt ra gg làm cái chức năng đó để phục vụ cho việc... làm biếng gõ phím thôi, gõ 1 chữ - bấm mũi tên xuống - enter :))

Mình thấy thế này là quá dễ... ẹc lun rùi :), nhớ mang máng thì 1 chữ cũng tìm dc, còn nếu đã 1 chữ cũng ko nhớ thì cách tìm nào cũng ko ra đâu :D

KonAir
04-05-2012, 10:36 AM
em có 2 vấn đề :
2. bác Sứt có thể xem lại gaio diện web mình không ... ví dụ nhé em tìm phim tại trang chủ , thấy 1 phim ở trang 23 chả hạn ... em nháy vào xem nội dung ... xong ấn back quay ra ... nó liền nhảy về trang 1 ... như thế rất mất t/g lần mò lại có p k ạ ?
bác Sứt có thể fixx lại cái này k ?
tks ........... :D
Đã fix lỗi này nhé.

Jenny Q
04-05-2012, 11:58 AM
Đã fix lỗi này nhé.

Á á a Sứt ơi sẵn cho em ké cái này lun

http://pub.vn/diendan/showthread.php/6023-Loi-sap-xep-ngoai-trang-chu

Em báo lâu rùi mà chưa thấy sửa :D

KonAir
04-05-2012, 12:00 PM
@Jenny Q: lỗi đó sửa lâu rồi mà.

Jenny Q
04-05-2012, 12:10 PM
Chưa mà anh, đầu tiên em làm vầy nè, tab "Movies", e click "phim lẻ online", xổ ra 812 phim theo ngày cập nhật, e chọn "theo IMDB", thì đúng là nó tự động xếp từ điểm cao -> thấp, nhưng lúc em nhấn dzô mũi tên ngược lại để kiếm từ thấp -> cao thì nó quay về ngày cập nhật, tương tự với "tên phim" và "ngày phát hành" cũng thế, lần nào click dzô mũi tên nó cũng quay về "ngày cập nhật" :))

KonAir
04-05-2012, 02:18 PM
@Jenny Q: đã fix em nhé. Thanks em.