PDA

View Full Version : Góp ý với anh sứt về việc úp phim

zzz.ng0k
30-04-2012, 12:54 PM
tình hình là em thấy pub mình vẫn lâu quá rồi chưa có mục yêu cầu phim... mà nếu có thì chắc cũng phải lâu lắm vì nhân sự nhà mình mỏng quá mà . thế nên em mạo muội có ý kiến thế này:
A nên làm 1 box để mọi người các mem úp trailer + poster phim ( giống như anh úp phim trên diễn đàn vậy ) và thêm vào đó công cụ bỏ phiếu . nếu mọi người bỏ phiếu nhiều hoặc cứ 100 người bỏ phiếu thì anh sẽ làm phim đó chẳng hạn ( tất nhiên là nhưng phim đã ra rồi ) .
Đây chỉ là ý kiến của em thôi . em chỉ muốn góp ý nên anh đừng có ném gạch em nhá ( em sợ nhất là bị anh la đấy ) tks anh:th_65::th_65:

zzz.ng0k
01-05-2012, 06:39 PM
nguyên ngày không có hồi âm trong khi các góp ý khác đã trả lời thế này là ý gì đây

KonAir
01-05-2012, 06:55 PM
Ý là không nhất thiết phải trả lời tất cả các góp ý. Và không phải cứ góp ý thì sẽ trả lời được ngay, kể cả muốn trả lời hay không. Và dĩ nhiên comment thứ 2 của em cũng đồng nghĩa coi như topic này đã được closed :))

zzz.ng0k
01-05-2012, 07:29 PM
hịc anh close luôn đi . người ta lòng... góp ý hay vậy mà nỡ ....

dahac
01-05-2012, 08:52 PM
Uhm,mình thấy góp ý của bạn hay đó. Thật ra cho mọi ngừoi yêu cầu phim không có nghĩa là bắt buộc Pub phải up nhiều phim hơn. Ví dụ trước đây úp 3 phim 1 ngày thì giờ vẫn 3 phim thôi có điều là 3 phim được yêu cầu nhiều nhất. Nhưng Ban Quản Trị đã không thích thì mình cũng đừng nên nói tới nói lui nhiều nữa. Thật ra Pub vẫn phải cạnh tranh với các trang web khác nên BQT cũng cố gắng up các phim phổ biến và nỗ lực hoàn thiện mình. Có gì cứ tiếp tục góp ý cho Pub nhé, đừng buồn ^^

KonAir
01-05-2012, 09:18 PM
@dahac: zzz.ng0k nó bị dở hơi đấy, cẩn thận, đừng có dây vào :))

herobon
01-05-2012, 09:29 PM
Những cái liên quan đến yêu cầu phim là phải close ngay :))

zzz.ng0k
02-05-2012, 12:48 AM
@dahac: zzz.ng0k nó bị dở hơi đấy, cẩn thận, đừng có dây vào :))

e ghét anh... anh cẩn thận gặp em ngoài đường thì xác ướp

Charming_Panda
03-05-2012, 11:48 AM
Mod của Pub cho thêm nhiều fim Việt Nam đã chiếu rạp lên đi, có được không ạ ??? em thích xem fim VN lắm, nhất là những fim đã mang ra chiếu rạp thì càng hay, càng mún xem. nói chung là ta nên ủng hộ những gì mà VN chúng ta cố gắng và nỗ lực xây dựng ạ !!!

zzz.ng0k
03-05-2012, 06:11 PM
Mod của Pub cho thêm nhiều fim Việt Nam đã chiếu rạp lên đi, có được không ạ ??? em thích xem fim VN lắm, nhất là những fim đã mang ra chiếu rạp thì càng hay, càng mún xem. nói chung là ta nên ủng hộ những gì mà VN chúng ta cố gắng và nỗ lực xây dựng ạ !!!

khổ nỗi phim VN thì chờ vỡ mồm không có bản HD cho bạn coi đến cả 480p còn không có huống chi..bạn muốn xem thì qua mấy trang xem phim thường á toàn bản cam :))

KonAir
03-05-2012, 06:35 PM
@Charming_Panda: bạn có thể dùng tính năng chọn lọc bên phải ở trang chủ rồi chọn quốc gia Việt Nam, pub cũng đã up 1 cơ số phim Việt :D

zzz.ng0k
03-05-2012, 07:36 PM
@Charming_Panda: bạn có thể dùng tính năng chọn lọc bên phải ở trang chủ rồi chọn quốc gia Việt Nam, pub cũng đã up 1 cơ số phim Việt :D

toàn phim cổ :)) =))

Jenny Q
03-05-2012, 08:32 PM
toàn phim cổ :)) =))

Phim mới phải đợi nhà sx họ phát hành đĩa mới có mà làm chứ :T

Phim Việt thì cũng tùy, but Pub mà encode phim Bẫy cấp 3 là giảm chất lượng phim của Pub đấy nhá, WARNING lun, mới lướt cái trailer xong, chỉ hợp với 1 câu, thua cục shit :|, dự đoán là trong tương lai nó sẽ "đoạt giải" Thảm hỏa phim Việt :))

zzz.ng0k
03-05-2012, 10:55 PM
Phim mới phải đợi nhà sx họ phát hành đĩa mới có mà làm chứ :T

Phim Việt thì cũng tùy, but Pub mà encode phim Bẫy cấp 3 là giảm chất lượng phim của Pub đấy nhá, WARNING lun, mới lướt cái trailer xong, chỉ hợp với 1 câu, thua cục shit :|, dự đoán là trong tương lai nó sẽ "đoạt giải" Thảm hỏa phim Việt :))

thiệt hả tý coi thứ lun

Charming_Panda
07-05-2012, 10:42 AM
Theo như Jenny thì nhà sản xuất fải fát hành đĩa mới có mà làm thì em đành fải chờ đợi mong manh thôi chứ biết làm sao được. Sau này miễn có fim VN chiếu rạp mà diễn trên Pub này thì em chui vào xem đầu tiên. Tuy nhiên là fim hay hay là dở thì tùy từng người đánh giá ạ. Có fim nào mà dở quá như là " Khi yêu đừng quay đầu lại " thì các mod đừng đưa lên, đúng là shit còn thơm hơn cái fim ấy. Chứ như " Bẫy cấp 3 " mà Jenny có nói, em hình như cũng ngó qua trailer rồi, cảm thấy bình thường, fim nửa kinh dị nửa không, nghe đâu như đoạn cuối quảng cáo fim này còn nói nó sẽ là bom tấn năm nay của màn ảnh Việt đấy ạ :)) thế nên mong các mod cứ suy nghĩ và cân nhắc cho lên để mọi người cùng thưởng thức ạ :)) em xem hết fim Việt trong Pub mình rồi, hay !!! ^^! Cảm ơn các mod !!! :-* :-* :-*

Jenny Q
07-05-2012, 11:39 AM
phim Việt gần đây (ko bàn hàng cổ) thì chấm mỗi "Cô dâu đại chiến" :x:x

linhienguyen
21-05-2012, 05:08 AM
Cuối cùng thì việc được "gợi ý" phim để up thì vẫn bị nhận chìm.

Nghe có vẻ hơi đụng chạm nhưng mà đọc 1 lượt sơ qua các bài góp ý, nhận thấy các Mod của Pub dữ dằn kinh khủng. Mà tôi thích =)) phải dữ dằn như thế thì bọn pubber ảo mới hết đường phách lối, ỷ mình có tiền thì có quyền là không được :))

Về chất lượng phim, tôi công nhận chả có trang xem phim nào vượt nổi về độ chọn lọc phim chuẩn như các bác ở Pub. 1 tháng tôi đóng tiền vào Pub để xem phim thấy còn hợp lý hơn nạp tiền điện thoại (mà chủ yếu là nhắn tin vớ va vớ vẩn cua gái là chính!)