PDA

View Full Version : Làm ơn.Xem xét lại BQT

codonthisao1579
28-04-2012, 10:10 PM
Ngày 28/4/2012
Tôi gửi tin nhắn để kích hoạt tài khoản (lavespa).Tài khoản chỉ có 6000 khoai nên không đổi khoai thành ngày sử dụng được.Tôi có nạp thêm 20 ngàn card mobi.

Sau khi nạp tôi vào diễn đàn tìm hiểu thì mới biết nguyên nhân.Tin nhắn tôi gửi trước đó (mất 15 ngàn) chỉ có 6000 khoai nên không xem được.Tôi có gửi bình luận như thế này:'' vậy là bị lừa đảo à, vl''.Sau đó, tôi xem hết bộ phim ''ngày 8 tháng 8 năm 2012'' thì bị Ban nick.
Mong BQT xem xét lại hành vi của tôi mà khôi phục lại ID: lavespa.

Trong lúc chưa xem xét kĩ tình hình tôi có lời nói chưa đúng đắn.Mong BQT xem xét lại
Nghỉ lễ 30t4 1t5 không được về, lại ở phòng trọ 1 mình.Vừa nạp card xong đã bị Ban nick.Mong BQT hồi phục lại ID cũ của tôi

Cảm ơn Pub.vn!. Đã cho chúng tôi có thòi gian thưởng thức những bọ phim HD tuyệt vời

herobon
28-04-2012, 10:32 PM
Thứ nhất mình chưa hiểu tiêu đề bạn nói bọn mình phải xem xét lại đội ngũ BQT hay là BQT xem xét lại vấn đề của bạn nữa.
Thứ hai, câu bình luận của bạn vừa có ý nói Pub bọn mình lừa đảo, vừa có ý chửi bậy.
Thứ ba, là bạn không đọc rõ nội quy, nhắn tin cú pháp sai.

Với hành vi của bạn thì việc khôi phục lại ID bây giờ là không được chấp nhận!

codonthisao1579
29-04-2012, 10:28 AM
Mất 15k được 6 ngàn khoai, không xem được lại không kích hoạt tk,.Lại mất thêm 20k mobi.Chỉ xem được 1bộ phim.Làm ơn xem xét lại đi.

Giờ biết làm gì đây.Tạo ID lại xem trong đau khổ. Lại tốn thêm 35k nữa để kích hoạt tk rồi lại thêm 20k để đổi khoai. Tổng cộng mất lun 70k xem được gì?.

KonAir
29-04-2012, 10:41 AM
@codonthisao1579: mình thấy bạn hơi loằng ngoằng và đàn bà rồi đấy. Bạn vi phạm nội quy, văng tục chửi bậy, xúc phạm diễn đàn thì bị khóa tài khoản là hoàn toàn xác đáng rồi. Còn nếu bạn muốn mở ID khác và muốn kích hoạt thì chỉ đơn giản là nhắn 1 cái tin với cú pháp kích hoạt (http://pub.vn/movie/vn/profile.php?module=1) là được kích hoạt 7 ngày, hoặc mua 1 cái thẻ điện thoại 20 nghìn là xong. Mình chả hiểu bạn cứ liệt kê các số tiền trời ơi đất hỡi ở đâu ra nữa, khi chỉ với cái thẻ 20 nghìn là bạn kích hoạt được 20 ngày rồi, hoặc dùng tài khoản ngân hàng thanh toán qua Bảo Kim là 20 nghìn được cả tháng rồi.

haojej
30-04-2012, 10:45 AM
Có mấy nghìn bạc mà cũng phải.Sao không nhắn tin 7 ngày mà lại đi đi nhắn 6000 khoai làm gì.