PDA

View Full Version : Đăng nhập tài khoản không được

vaioplus001
28-04-2012, 06:03 PM
Chào BQT Pub mình tài khoản là nganhanghcm mình không đăng nhập vào tài khoản của mình được vì pass của mình dễ quá là sao, pass dễ nhớ quá thì do mình chứ liên quan gì đến ai đâu mà ko cho phép đăng nhập đc nhỉ? mong BQT xem lại đấy là tự do cá nhân mình chứ ảnh hưởng đến ai đâu nhỉ?

KonAir
28-04-2012, 07:12 PM
Đã có rất nhiều tài khoản mật khẩu pass quá dễ như của bạn đã bị hack, và được sử dụng vào các mục đích xấu như mua bán, văng tục, chửi bậy, phá hoại diễn đàn. Và việc không cho sử dụng mật khẩu quá dễ như vậy chính là để bảo vệ quyền lợi của các bạn. Và nếu bạn muốn tự do cá nhân, mình sẽ sét lại nick của bạn được đăng nhập với pass kiểu đó, và dĩ nhiên nếu bạn bị mất tài khoản hoặc tài khoản của bạn bị khóa vì những hành vi văng tục chửi bậy, phá hoại, vi phạm nội quy... bạn sẽ tự chịu trách nhiệm nhé. Bạn chỉ cần trả lời đồng ý, mình sẽ chỉnh lại.

haojoj
28-04-2012, 07:15 PM
Sứt ơi tài khoản haojej của mình cũng tuơng tự.Bây h muốn lấy lại ko được.Họ không gửi qua email cho mình, chờ mãi không thấy.

KonAir
28-04-2012, 07:17 PM
@haojoj: đã gửi mật khẩu mới vào email hao*** @yahoo.com.vn cho bạn.

titdyland
30-04-2012, 04:38 PM
sứt ơi tài khoản maraseo345 của tớ cũng bị thế làm ơn gửi pass mới vào hoangtucat_bn219@yahoo.com hộ cái or set lại hộ tớ nhé!

KonAir
01-05-2012, 12:03 AM
@titdyland: sorry bạn, địa chỉ email của tài khoản maraseo345 không phải là hoangtucat_bn219@yahoo.com.