PDA

View Full Version : Xem phim bình thường sao lại bị warning ???

lwolf
16-04-2012, 09:29 PM
Admin coi lại giùm mình vụ này nhé. Mình ngồi nhà xem, chẳng qua là nhấp thử coi khúc đầu xem có hay ko để xem tiếp thì nhận được "warning" (?) Chẳng lẽ coi nhấp nhấp 1 chút cũng ko được? Một account coi 1 phim trong 1 thời điểm là chuẩn quá rồi còn gì?

http://pub.vn/movie/vn/error.php?error=2&uid=38326

KonAir
16-04-2012, 09:53 PM
Mình vẫn chưa hiểu ý bạn, vì nếu tại 1 thời điểm bạn chỉ xem 1 phim và không có ai khác đang sử dụng tài khoản của bạn thì chắc chắn sẽ không có warning, vì nếu xem 1 phim tại 1 thời điểm mà cũng bị warning thì có lẽ không chỉ mình bạn mà toàn bộ các pubber cũng sẽ không chịu nổi và chắc sẽ có bạo loạn xảy ra :D. Nên bạn có thể nói cụ thể hơn cho mình hiểu được không?

lwolf
16-04-2012, 10:14 PM
Thì mình cũng xem 1 phim trong 1 thời điểm. Có điều là ko xem đến hết phim mà chỉ xem vài phút đầu mỗi phim xem thử có thích ko? Được chừng 1 lúc thì bị warning (link trên post trước). Nói thật là mình phải đăng ký 2 accounts khác nhau để khỏi phải cạnh tranh với dzợ. Một người coi người kia chầu rìa hơi bị ức chế ... :) Thanks

zzz.ng0k
16-04-2012, 10:56 PM
nghĩa là bạn ý xem 1 phim 1 5' rồi chuyển qua xem phim # 5' rồi .... và rồi ban

buonvituonglai
16-04-2012, 11:14 PM
nghĩa là bạn ý xem 1 phim 1 5' rồi chuyển qua xem phim # 5' rồi .... và rồi ban

Ko phải ban mà là warn : |

KonAir
16-04-2012, 11:15 PM
Thì mình cũng xem 1 phim trong 1 thời điểm. Có điều là ko xem đến hết phim mà chỉ xem vài phút đầu mỗi phim xem thử có thích ko? Được chừng 1 lúc thì bị warning (link trên post trước). Nói thật là mình phải đăng ký 2 accounts khác nhau để khỏi phải cạnh tranh với dzợ. Một người coi người kia chầu rìa hơi bị ức chế ... :) Thanks

Nếu bạn xem 1 phim khoảng 1' 2' 5' hay 10' hay bất kỳ bao nhiêu phút xong bạn tắt phim đó đi rồi xem thử phim khác 1' 2'... hay bất kỳ số phút nào thì không thể nào bị warning được, trừ khi bạn xem 1 phim độ vài phút nhưng không tắt nó đi và nhảy sang xem thử phim khác thì sẽ bị warning, và trường hợp này warning là đúng vì tại 1 thời điểm bạn đang xem nhiều hơn 1 phim.