PDA

View Full Version : Nên thêm mục Nhạc Hàn vào forum Music

congly591
14-04-2012, 11:57 AM
Theo mình thì hiên nay nhạc Hàn đang trở thành một trong những cơn bão vĩ đại nhất TG. Ko tránh khỏi tình trạng đang nằm trong vùng có bão mình thiết nghĩ tại sao PUB nhà mình ko mở thêm 1 chổ riêng cho nhạc Hàn tại forum music để mình (và có lẽ là một số bạn khác) được thêm 1 chổ bàn tán, tranh luận, share cho nhau để PUB mình thêm một chổ mới cho pà con cô bác dòm ngó :th_64: ngủ mai viết típ T_T

Gibson_1995
14-04-2012, 12:26 PM
Về vấn đề này BQT vẫn đang nghiên cứu, bạn có thể ghé quá box Music Video Clips (http://pub.vn/diendan/forumdisplay.php/109-Music-Video-Clips) để xem các MV của Hàn Quốc và nhiều quốc gia khác nhé. :)

buonvituonglai
14-04-2012, 12:52 PM
Chào bạn, hiện nay, âm nhạc có thể là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống con người.
Nó làm chúng ta thấy thư giãn, thoải mái khi thưởng thức. Song, mỗi người lại thích 1 thể loại khác nhau. Ví dụ như bạn, bạn thích nhạc Hàn Quốc, nhưng người khác lại không thích thì sao?
Tất nhiên, nhạc Hàn Quốc khá dễ nghe nên cũng có nhiều người thích. Hiện tại, nó cũng có trong box Music Video Clips mà bạn ở ^ đã nói rồi. Không chỉ nhạc Hàn Quốc mà còn rất nhiều thể loại nhạc khác cũng có trong đó.
Box đó nó tổng hợp và không thể chỉ có nhạc Hàn được.
Thế nên việc

Mở thêm 1 chổ riêng cho nhạc Hàn tại forum music
Thì mình nghĩ là không cần thiết nhé bạn.