PDA

View Full Version : Pub nên hỗ trợ HTML 5

lechchut
13-04-2012, 11:27 PM
Mình nghĩ pub nên hỗ trợ xem phim trên trình duyệt không hỗ trợ flash, hoặc nếu có thể xây dựng một plugin hoạt động trên nền XBMC thì tốt quá. Mỗi lần muốn xem phim trên màn hình lớn mình lại phải vác cái lap ra để nối HDMI. Nhiều khi chỉ ước có thể xem phim trên pub bằng cái apple TV của mình (có hỗ trợ browse nhưng ko có flash :th_109:)

KonAir
14-04-2012, 10:06 AM
Hi vọng lần sau trước khi post bài bạn cố gắng tìm đọc lại các topic cũ nói về cùng vấn đề. Việc này đã được nói tới khá nhiều và mình cũng đã trả lời khá nhiều là Pub vẫn đang phát triển phiên bản dành cho thiết bị di động như iphone, ipad và đang cố gắng để hoàn thành sớm nhất có thể.

likesize99
14-07-2012, 10:36 PM
Hi vọng lần sau trước khi post bài bạn cố gắng tìm đọc lại các topic cũ nói về cùng vấn đề. Việc này đã được nói tới khá nhiều và mình cũng đã trả lời khá nhiều là Pub vẫn đang phát triển phiên bản dành cho thiết bị di động như iphone, ipad và đang cố gắng để hoàn thành sớm nhất có thể.
Mình tham gia Pub từ khi Pub còn chưa thu phí và từ những bộ phim đầu, theo mình nhớ cách đây 1 năm mình vẫn có thể xem Pub trên cái Itouch với Ipad của mình :D Phim cuối cùng mình xem được bằng IOS hồi đấy là KingKong :-x
Quả thật cảm giác xem phim qua màn hình Ipad có j đấy thú vị hơn là xem = TV hay màn hình LCD máy tính =)) Cố lên các Admin ơi hãy đưa IOS trở lại với Pubber sớm nhé =))