PDA

View Full Version : Vấn đề " khoai "

gynl0v3
09-04-2012, 05:22 PM
Mặc dù biết Pub nhà ta đang bị DDOS mà chưa có cách giải quyết , nhưng tình hình hiện nay bi thảm quá , gần 2 tuần này vào pub xem mà không được . Mãi hôm nay có vào được thì cũng chập chờn , lúc xem được lúc không . Phải tranh thủ tí không chút nữa lại không vào được . Rất ngại khi nói điều này nhưng mong các Mod xem xét thêm chức năng nào đó , cho cắt tạm dừng "khoai" hay một vài giờ cao điểm bị chúng nó phá . Chứ cứ bao nhiêu ngày không vào được pub để xem , phí khoai quá . :th_3::th_123: Xin cảm ơn các Mod và Ad.

KonAir
11-04-2012, 12:33 AM
I - VỀ ĐIỀU KHOẢN SỬ DỤNG PUB.VN:

1. Pub.vn không chịu trách nhiệm với bất kỳ dịch vụ nào của trang web, không đảm bảo dịch vụ của mình có thể làm vừa lòng tất cả các yêu cầu của người sử dụng, không đảm bảo dịch vụ không bị dừng hay gián đoạn, không chịu trách nhiệm đối với tính kịp thời, tính an toàn và chính xác của dịch vụ.

Tuy nhiên trên facebook mình đã thông báo, sẽ cộng bù số ngày bị ddos vào tài khoản các bạn, tuy việc này chưa thực hiện vì web chưa ổn định, nhưng chắc chắn sẽ là như vậy.

dvision
24-04-2012, 02:42 PM
hix, pub ơi, em mới đăng ký xong, cho em hỏi là nạp khoai vào để được hưởng những quyền lợi gì đấy?

KonAir
24-04-2012, 05:52 PM
hix, pub ơi, em mới đăng ký xong, cho em hỏi là nạp khoai vào để được hưởng những quyền lợi gì đấy?

Hiện tại khoai có thể đổi thành ngày kích hoạt để xem phim (nếu không kích hoạt chỉ xem được 10')